Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mrtuxuong
    Chào bạn!
    Theo như mình thấy cái căn cốt là ở máy tính mình , mọi cái chỉnh sửa đều giảm ko đáng kể nếu đã low setting trong game mà vẫn ko được nữa thì tốt nhất nên nâng cấp .
    - như bạn cũng biết tối thiểu giờ là cứ phải 4acc trở lên thì sẽ đỡ bị lệ thuộc vào ngkhac trong game 1 dàn như vậy cần:
    1, core i3(3240) ivy bridge
    2, ram 8GB
    3, Vga từ 5850 >
    (top Vga http://www.hwcompare.com/)
    => dàn này max 4acc low setting chip ở khoảng 85% => 90% , ram 87% , Vga cũng độ 88%) chạy chưa max hết công xuất nhưng theo mình con i3 vẫn chưa thỏa mãn so với 4acc game này vì nếu chỉ chơi tà tà thì ổn nhưng pvp , hoặc những hd đông người chip sẽ chạm ngưỡng 100% .
    + vậy nên nếu có ý định login từ 4acc trở nên bạn nên xác định chơi i5>>> dòng sandy => haswell , có tí kiên thức về pc biết O.C là 1 lợi thế cho túi tiền giảm nhẹ :16:
    <vì mình là fan intel nên AMD mình ko đề cập :D>

2. wonbin1411
    Auto lam nv Hoa Hong bi giet vai lan la se dung' yen ko chay tiep, mong unibot sua lai bi giet van ve lang chay tiep, den khi nao hu het do thi ve sua?. Loi nay minh bao' rat' lau rui nhung ko hieu sao Unibot van ko fix

3. kenruy007
    Cho hỏi sao 2 hôm rồi ko vào dc bot vậy,hnay qua chử đăng nhập ko sáng lên,hnay chử đăng nhâp bấm vào hien bảng đang login vao hê thống và đã chờ nửa tiếng ma vẫn thế...đang có truc trặc gi ve bot TNGH ah MOD

4. mrtuxuong
    bot có vấn đề gì đâu bạn

5. unreal
    bạn ơi,bạn kiểm tra lại giúp mình việc ip nước ngoài không vào bot và diễn đàn được với :( 2 ngày nay rồi bạn mình không vào được

6. unreal
    bạn ơi 3 ngày rồi =.= bạn check lại giùm mình với =.= hoàn toàn không vào được luôn.mà hình như chỉ có ip nước ngoài là bị tình trạng như thế thôi.bực quá =.= mình trả phí để sử dụng mà mất 3 ngày của mình rồi.mình hỏi từ hôm qua mà đến giờ vẫn không ai trả lời mình hết vậy

7. mrtuxuong
    bạn thử đổi DNS xem

8. phamtung9692
    mình dùng auto để train đồ nhưng nó không tự cường hóa là sao?

9. unreal
    mình đổi 100 lần rồi đó =.= bạn đã kiểm tra lại server chưa ? ==.== không vào được ức chế quá =.=

10. mrtuxuong
    bạn qua tab cơ bản tích vào ô tự động cường hóa rồi => tab hỗ trợ chọn món cần + và số điểm + , lưu ý khi món đồ chọn đã đạt tới điểm + bạn chọn thì bot sẽ tiến hành + bình quân tức là + đều các món khác tới số điểm + bạn chọn :)
    - và khi sd chức năng tự cường hóa thì bạn cứ để auto bán như bình thường vì lúc đó bot sẽ chỉ bán rác .

11. GlumBee
    Mod kiểm tra dùm mình. Chiều vân đăng nhâp binh thường. Giờ nó cứ báo đăng nhâp vào hệ thông rồi đứng im ko

12. mibbeo
    các bạn kiểm tra dùm xem bây giờ là 8h48 mà đăng nhập vào auto ko được :(

13. mrtuxuong
    uk mình biết rồi bạn tầm 10' nữa bạn có thể vào lại bot.

14. luongdtph02337
    các đại ka ơi hiện tại lại lỗi hả bây giờ là 00h06 ngày 15/8 e không đăng nhập được

15. mrtuxuong
    giờ vào được rồi đó bạn , lúc nãy mình có thông báo bảo trì 30' :)

16. wonbin1411
    AD oi fix dum loi chay nv Hoa Hong khi bi pk vai lan nhan vat se nam im ko ve thanh du da bam check vao ve thanh khi bi giet, roi lai co luc ve thanh thi dung yen, trang. thai' ghi la "ve lai bai train", phai lai tung acc bam F5 2 lan rat cuc. (Minh da bao cao loi nay it nhat 6 bai viet roi nhung ko thay ai tra loi)

17. mrtuxuong
    bạn xem lại xem nào thử cài lại bot xem , hôm nay mình làm Q HH cũng bị giết bot về rồi chạy như bình thường mà .

18. wonbin1411
    Miinh test rat ky rui, khi bi giet nhan vat se chaylai hoi mau' o y su, roi lai chay ra ngay vi tri' bi pk, xong roi moi chay tiep quest HH, nhung khi bi pk "nhieu lan" se co hien tuong. dung yen ko chay duoc tiep nua, vi minh chuyen chay HH nen minh bi hoai

19. mrtuxuong
    cũng khoai pk nhiều lần hơi khó để test , cam ơn bạn để mình báo lên code .

20. doccocaubai
    Sao hôm nay em vào auto ko đc vậy mn?? nó ghi là không thể kết nối đến sever ???