Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn check lại giúp mình xem sử dụng bản mới nhất chưa?

2. doccocaubai
    mình check rồi bản mình đang xài là 1.0.5 mình xoá đi rồi cài lại 2 3 lần rồi. Down cái mới để cài lại luôn nhưng vẫn không đc. Lúc mình bật auto lên thì nó lên cái bảng đăng nhập rồi nó đứng 1 2 giây sau nó hiên lên cái khung ghi là không thể kết nối tới sever

3. mrtuxuong
    vấn đề connect khó với người ở bên nước ngoài bên mình đang kiểm tra , bạn có thể cho mình yh để tiện lh :) hoặc bạn add yh bên dưới mình .

4. cuoilenban
    Sáng ngủ dậy mở auto báo "Không thể kết nối tới sever".
    Gỡ ra cài lại vẫn thế.
    Mình ở trong nước nhs

5. cuoilenban
    cài bản 1.0.5

6. mrtuxuong
    sáng cứ tầm 5h50' là sv off bảo trì hằng ngày bạn nhé .

7. cuoilenban
    Từ hôm qua đến giờ mình vào auto không vào được
    Nó vẫn cứ báo "Không thể kết nối tới sever"
    AD giúp mình với.

8. cuoilenban
    Tình hình là như thế này:
    Hai hôm trước mình vẫn vào auto bình thường.
    Sáng qua vào thì bị báo lỗi vì phần mềm diệt vius đã xóa đi bản auto. Mình gỡ ra tải bản 1.0.5 về cài lại và báo lỗi như thế(Không thể kết nối tới sever). Thường thì mỗi lần vào auto mình đều cho phần mềm diệt vius ngừng lại.

9. mrtuxuong
    bạn thử tắt moden 5' , Còn nếu bạn ở nước ngoài ko connect đc bạn add yh bên dưới và pm mình .Thank!

10. cuoilenban
    Mình tắt moden rồi làm đủ các kiểu con đà điểu vẫn hok được.
    Tức quá AD ơi

11. vam
    mình cũng bị lỗi không kết nối được với server sau khi dùng khoảng 3-4h

12. cuoilenban
    Ngày hôm trước mình có mở auto trước ngày hết hạn qua đêm tới sáng hôm sau.
    Sáng dậy bị lỗi mình tắt auto rồi tắt máy ngủ tiếp, trưa dậy mở lên thấy auto bị xóa do Norton Internet Security phát hiện phần mềm độc hại.
    Mình gỡ ra cài lại thì báo tài khoản hết hạn mua thẻ nạp vào, dùng được khoảng 3 4h, rest máy vào auto lại bị Norton xóa, lại gỡ ra cài lại mở lên thì báo lỗi "Không thể kết nối tới sever". Gỡ ra tiếp reset máy xóa hết auto, tải bản mới về cài lại vẫn bị lỗi. Tình hình là 2 ngày rồi. AD có biết tại sao không, bày cách giúp mình sửa với.
    Mong AD chỉ giùm mình. Thanks trước.
    Ps: -Mình đã tắt thử moden nhưng không được, mình dùng mạng VNPT nhé!
    -Mỗi lần mở auto mình đều ngừng chương trình Norton lại, mình cũng thử gỡ Norton Internet Security nhưng vẫn không được.

13. mrtuxuong
    theo như bạn nói thì chung quy là tại thằng mất dạy Norton Internet Security gây ra vấn đề đúng ko? :14: , giờ bạn cài lại nó rồi xài phần mềm Total Uninstall or Your Uninstaller và cài lại cả bot xem có được ko? vì thằng này mình thấy xóa nó rất rách việc mình ko xài nên cũng chẳng rõ mà kasper mình thấy là ổn nhất trong mấy cái anti

14. mrzin1000
    ad cho mình hỏi chút mình cắm auto PB solo 1 acc mà sao nhiều lúc đánh xong boss cuối mà nó vẫn k chịu nhặt đồ là sao :( làm sao để khắc phục...thank ad

15. mrzin1000
    với cả auto PB sao k tự bán đồ được e đi 2 lần là nó báo túi đã đầy k thể nhặt đc :( nếu thế thì phải canh auto hả bác..xem giúp e vs

16. mrtuxuong
    Chào bạn!
    1, để nhặt được đồ bạn qua tab PET => chỉnh
    2, để tự bán đồ bạn qua tab cơ bản bỏ tích ở ô tự cường hóa đồ và qua tab Pet tích vào 3 ô bán vật phẩm(Thường + Tinh) và tất nhiên pet bạn phải có chức năng bán
    3, còn nếu bạn muốn có thể vừa cường hòa đồ + bán rác thì bạn lại tích vào ô tự cường hóa đồ + bỏ tích ở 1 ô duy nhất Tinh bên tab Pet

17. hamap882000
    Mình không thấy chức năng trích dẫn nên copy :D
    Chào bạn!
    Theo như mình thấy cái căn cốt là ở máy tính mình , mọi cái chỉnh sửa đều giảm ko đáng kể nếu đã low setting trong game mà vẫn ko được nữa thì tốt nhất nên nâng cấp .
    - như bạn cũng biết tối thiểu giờ là cứ phải 4acc trở lên thì sẽ đỡ bị lệ thuộc vào ngkhac trong game 1 dàn như vậy cần:
    1, core i3(3240) ivy bridge
    2, ram 8GB
    3, Vga từ 5850 >
    (top Vga http://www.hwcompare.com/)
    => dàn này max 4acc low setting chip ở khoảng 85% => 90% , ram 87% , Vga cũng độ 88%) chạy chưa max hết công xuất nhưng theo mình con i3 vẫn chưa thỏa mãn so với 4acc game này vì nếu chỉ chơi tà tà thì ổn nhưng pvp , hoặc những hd đông người chip sẽ chạm ngưỡng 100% .
    + vậy nên nếu có ý định login từ 4acc trở nên bạn nên xác định chơi i5>>> dòng sandy => haswell , có tí kiên thức về pc biết O.C là 1 lợi thế cho túi tiền giảm nhẹ :16:
    <vì mình là fan intel nên AMD mình ko đề cập :D>
    Dàn mình đang xài :
    - Chip I3 3225 ivy bridge
    - Ram 6gb
    - Card Asus 6850
    Mình chạy 5 acc low setting đi BĐ để 1 acc chính hiện thấy cũng bình thường, k nặng lắm, Chip khoảng 65%, Ram 80-85%. Mình chủ yếu chạy PB 70 + LL, BĐ khoảng 12 > 14 tiếng/1 ngày. Theo bạn như vậy có ảnh hưởng đến máy tính không, mình chỉ sợ quá tải => cháy hỏng ...v..v...Nên muốn giảm game xuống thấp nhất. Đang tính làm thêm 1 thanh 2GB nữa lên 8GB chạy 6 acc cho full pt :D. Mong bạn hồi âm ! Thacks

18. leoscorp
    admin fix lỗi gấp, sau khi update thì bot không hiện tên nhân vật nữa

19. datada
    Chào bạn, do hệ thống game bị thay đổi nên auto cũng cần thay đổi theo, trong buổi sáng hôm nay sẽ có bản cập nhật nhé bạn.

20. wonbin1411
    Auto Hoa Hong gio bat phai xep hinh, neu nhu Unibot lam duoc xep hinh thi hay, con ko thi phai de nguoi choi tu xep hinh xong moi chay quest, vi xep sai se bi mat 1 lan nhiem vu. Mong Unibot som viet ra auto moi cho phien ban moi