Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. trungthanh200235
    Cái lỗi chủ pt die trong Pb thì out hết pt rời Pb đã góp ý từ năm trước nhưng chưa fix, Acc mình đồ còn yếu ở server mới mỗi lần đi Pb đến boss cuối thì chủ pt e nó chết ít nhất lần, thế là cứ đến boss cuối cả pt đành về thành đứng vậy thì còn đi Pb bằng cái auto unibot này làm cái gì nữa. Cho nên mình đã chuyễn sang auto agtool để đi Pb gì nó có chức năng khi chết hồi sinh bằng bạch hùng đang, nhận thưởng 2 khi kết thúc boss cuối, đặc biệt tốc độ skill đánh cũng như khả năng bám sát theo sau của các acc phụ rất dính. Sau một thời gian dùng auto agtool mình chuyển sang lai auto unibot mình thấy auto unibot đánh mà muốn ngũ gục luôn. :) Vài lời góp ý mong auto ngày càng hoan thiện chứ đừng để ngày càng tàn lụi. Thanks

2. tphuong
    lam on fix loi NV ko tu lum do dc. pet lum thi binh thuong nhung cai to noi la NV ko tu lum do duoc
    di PB hk 1 minh thi fai tu lum, tỏng PB dau co goi pet dc
    da dem test o ngoai, cho NV tu lum no chay lai do roi nhung ko co lum

3. sibenboi
    bot dang loi tua lua, kho ghe

4. mrtuxuong
    uk vgg nó update khủng quá =.=! , hôm nay mình mới nhận đc bản fix nhưng ms chỉ oke phần thiên hạ vô ưu , còn hoa hồng vẫn kẹt phần xếp hình :14: , đợt này phải fix lại khá khá nhiều nên hơi mất time . Bạn nào muốn xài bản test để chạy THVU thì lh yh bên dưới .

5. sibenboi
  6. viki1501
    auto làm thêm cái gọi pet ra sửa đồ nữa đi

7. gosu.sun
    mỗi lần xài auto đánh quái thì nvat mình cứ chạy qa chạy lại trong khoảng nhỏ mà không chịu đánh quái trong khi chỉnh bán kính là 25!!! còn nếu ko chỉnh bán kính thì vẫn đánh quái bình thường !! mong ad xem giúp mình

8. mrtuxuong
    tạm thời bản này còn lỗi HH với THVU , ... thì ko nói còn nếu train hoặc để chức năng đánh quái , .... train mà bạn có vấn đề thì bạn có thể nói rõ tí đc ko? bạn train ở chỗ nào bị?

9. wonbin1411
    Nhiem vu HH vua test xong bang 1.09, lam xong 1 nhiem vu HoaHong game tu dong bao bug den do? out game

10. wonbin1411
    Da test nhieu lam tren nhieu may', sau khi hoan thanh 1 nhiem vu hoa hong, xong quest "nhan vat ve lanh dia bang" de nhan tiep nhiem vu thi bi out den do?

11. mrtuxuong
    ok thank bạn

12. wonbin1411
    Neu duoc thi xin Uni them 1 thong bao' or 1 tin hieu nao`de biet acc nao vao xep hinh khi nhan q, boi vi hide nhieu acc nen khong biet acc nao xong quest can xep hinh.

13. mrtuxuong
    ý tưởng hay đó bạn :*)))) , VD acc xxx1 sau khi làm Q HH đến đoạn xếp hình sẽ có thông báo
    ''Tinh tinh xxx1 xin mời xếp hình'' :10:

14. gunelix
    Mình không bít có ai gặp như mình không như tình hình mình auto 9 tầng thì có trường hợp như vậy : 1 NV trong pt chết , auto NM buff máu nó cứ nhăm cái con chết mà buff ( đứng yên hok làm gì chỉ tager con nằm chết ) . Mình không bit đây có phải lỗi hok nhưng như vậy thì quá khó trong việc auto 9 tầng quá...

15. dat127
    Hôm wa chạy thử auto mới cái pb 60 , đến boss cuối nó có mở hòm rồi nhưng ko lượm ad ạ !

16. nhamhs
    k install dc auto 1.0.9

17. nhamhs
    install được nhưng k chạy được auto mở lên báo lỗi k tìm thấy thư mục (phiên bản 1.0.9)

18. mrtuxuong
    bạn dowload = cc nó có sẵn anti chặn file dowload rồi , bạn xài trình duyệt firefox để dowload , hoặc vào phần cài đặt cc or crom off anti , ko thì pm yh bên dưới mình share setup qua yh cho mà dow hôm nọ cũng 1 bạn bị y sì .

19. datada
    Chắc bạn tác động vào char lúc đó, mình vừa test lại vẫn ok mà.

20. style262
    Admin kiểm tra lại sao cứ tầm 6h sáng là uni bị lỗi kết lỗi vậy :)
    Mình cắm auto CH mà cứ đến sáng lại vậy, rất là khó chịu, lnao cũng phải dùng kèm auto in game để k bị đứng im