Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. datada
    Cường hóa thì phải có 5 món đồ trang bị tinh trong túi hoặc số ô trống <= 5, bán đồ thì khi nào túi đồ có số ô trống <=3 mới bắt đầu bán (khi đánh dấu vào "Không gọi pet" thì cũng ko bán đc)

2. airypearl
    Uh, cái đó mình biết mà, bản beta 9 k bị. Bản này đầy thùng rồi nó vẫn ko cường hóa hoặc bán đồ. K biết tại sao luôn

3. luongdtph02337
    Alo alo. Tình hình là bản 1.1.0 của nhà ta khi tôi cài và sử dụng thì mọi chức năng ok hết nhưng duy nhất cái chức năng bán đồ tinh lương chưa được bạn ak. Phải nói là không hoạt động. Admin có thể xem lại không. Mình đã dùng Pét bán đồ đàng hoàng.

4. datada
    Bạn vào thư mục Save của auto (đường dẫn thường là C:\Unibot.net\Unique Tieu Ngoa Giang Ho) xóa hết các file trong đó đi, rồi mới mở auto lên.
    Nếu ko đc nữa mình cũng bó tay :13:

5. datada
    À, mình vừa test, đúng là bị lỗi bán đồ, bản sau sẽ fix :16:

6. quannaruto
    Game TNGH làm gì có skill nào hồi sinh được. Cắm auto được tí là bị giết, có chức năng chạy về địa điểm cũ auto lại thì ngon.

7. luongdtph02337
    À mà sao cứ hiện dòng chữ Không thể sử dụng vậy phẩm này. Trong khi túi mình có đầy đủ các thứ cần thiết.

8. luongdtph02337
    Alo thớt ơi em có ý kiếm góp ý cho bản auto. Em nghĩ là khi tổ đội nên có chức năng chỉ 1 acc nhận được đồ. Như thế khi mình train CH đồ rất tiện. ĐƯợc như thế thì bản auto của mình ngày càng hoàn thiện hơn.

9. luongdtph02337
    Em lai thấy cái lỗi là tăng độ trung thành cho pét nè. Khi pét còn nhiều độ trung thành mà nó cứ báo không thể sử dụng vật phẩm này. Admin sửa lại nhé.

10. boy0110
    mình cũng góp ý kiến bán đồ " Tinh" . Hi vọng tối nay ADmin cập nhật bản Fix. Ngồi hóng thôi =))

11. datada
    Bạn gõ lại số điểm trung thành thành 1 số khác là đc, ví dụ: 50 -> 55
    hix, mình đợi thêm chức năng quay lại bãi rồi up 1 thể, chứ fix 1 lỗi mà up bản mới thì hơi mất công, sorry vì lỡ lời :))

12. VoDanhLaoTang
    mod kiem tra ho em day la loi gi, em chup hinh`

Các file đính kèm:

Kích thước:
      851.4 KB
      Đọc:
      635
  13. phdota
    Cho mình hỏi một chút là thế này. Mình chơi 5D có skill hồi máu, bình thường mình đạt phím tắt của nó là Q. Bây giờ trong bảng skill mình không rõ nó là tuyệt kỹ nào vì tìm không thấy, nhưng nv của mình thì cứ được 1 phút lại buff máu, tốn mana kinh khủng. Bạn có thể viết rõ hơn một chút trong bản hướng dẫn được không?

14. winopro
    pet khong ban do duoc ban oi. fix dum cai cau

15. datada
    Lỗi này là bạn bị thường xuyên hay chỉ 1 lần thôi?
    "Phím tắt phải" của auto chính là phím Q đấy bạn

16. damancuc
    Admin thêm chức năng đứng im 1 chỗ nếu train trong Địa cung và biết tự quay trở lại địa cung nữa là hoàn thiện rồi.
    À quên lỗi Nga Mi buff, hôm qua mình test thấy NM chọn chế độ buff cho team nhưng nó chỉ toàn tự đứng buff cho nó.

17. hailuapapy
    Mình cũng bị lỗi này,down về k xài đc dù chỉ 1 lần,mong bạn giúp mình

Các file đính kèm:

18. datada
    Bạn vào Control panel remove bản cũ rồi cài lại bản mới nhé, đấy là lỗi ko đăng ký đc thư viện cho phần mềm.

19. cutothisao
    Adm ơi trả lời giúp mình với, auto nó k đánh skill thường, skill thường, thường nằm bên phím tắt trái mà auto chỉ có phím tắt phải, nó toàn sử dụng skill pk thôi, sử dụng xong thì đứng yên đợi delay chứ k đánh skill thường adm ah

20. datada
    Nó ko có bởi vì nó là mặc định của auto rồi, skill trái là skill mà phím tắt là ' (~) ý, giả sử bạn đánh dấu Tuyệt kỹ 1, 2, 3 thì khi các tuyệt kỹ chưa hồi xong, nó sẽ sử dụng skill thường để đánh. Lưu ý: chỉnh delay của skill = thời gian hồi của skill.
    Nếu đánh dấu vào Combo(E) trong bộ combo của bạn phải có skill thường.