Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mrtuxuong
    cái này đang fix bạn à

2. a2pdiablo
    auto không login dc ad ơi :(

3. mimala
    auto ko vào dc này

4. thanhani
    hiện nay auto unibot TNGH đang bị lỗi login ad ơi, mình có tham khảo các thành viên trong bang thì đều bị như vậy :24:

5. mrtuxuong
    đang chuyển data sang 1 máy chủ sv mới nên tạm thời ko thể đăng nhập được bot các nhé time dự tính khoảng 1h sẽ xong cái này thì ko chắc chắn đc .

6. zero131
    Có mấy vấn đề sau vẫn khá khó chịu các bạn tìm cách khắc phục giúp với:(
    Thứ nhất là acc của mình có 1 acc không bao giờ tự sửa đồ, sáng ra là thấy hỏng hết, mấy acc khác vẫn bình thường, có pet sửa đồ hết.
    Thứ hai là rất nhiều cài đặt không lưu, như NM buff của mình không tự buff cho tổ đội, cứ mỗi lần mở auto lên là trị số đó về 0 lại phải set lại buff tổ đôi khi còn bao nhiêu % đó.
    Thứ ba là train địa cung không tự lưu được mà mỗi ngày lại phải set lại tọa độ, à thậm chí stop 1 lúc là cũng không tự quay lại được nữa.
    Thứ tư là áp sát như không ấy... 5 độc của mình đánh toàn xa tít đâu xong mới chạy lại chỗ quái.
    Thứ năm là bảo trì vẫn là vấn đề muôn thủa, sáng ra dậy đi làm đã vội thì chớ lại còn phải dậy sớm hơn tầm 20p để ngồi set lại 1 đống như trên cho mấy acc...
    Đại khái nhiều khi thấy auto mà như không, vất vả quá...

7. mrtuxuong
    thế chờ bạn kế đi bạn :) , còn về đánh quái bị miss kill ở những mp đánh xa cái này do game thôi bạn à game nó thiết kế skill có thể bị miss nên phải chịu nếu cho khoảng cách áp sát quá thì lại xảy ra tình trạng kill xa mà cứ phải chạy lại gần và lại còn gặp kiểu đuối quái càng khổn .

8. qliight
    Ad ơi sao từ hôm qua tới giờ không đăng nhập vào auto vậy

9. mrtuxuong
    bạn thử tắt moden 5' hoặc gọi lên tổng đài nhờ rs lại mạng chưa?

10. qliight
    reset mạng hết rồi mà nó vẫn báo lỗi "không thể kết nối server" ad oi. Internet vô game vẫn bình thường. chỉ có auto là bị vậy thôi. Bị như vậy là 2 ngày rối.

11. BleedingTears
    auto ko va`o duoc :S .. reset modem luôn roi

12. GlumBee
    Hình như update phiên bản mới không vào đc bạn ạ. Win nó cứ báo lỗi ấy. Xong mìng xoá đi cài bản 1.0.10 vào thì lại vào đc. Chơi đc 2 hôm nay thì giờ lại báo update mà xem vẫn bản update cũ :(

13. qliight
    bó tay rồi mod ơi. Reset modem, gọi tổng đài reset new ip address rồi ma vẫn không vào auto được. Mod nào help e với. 3 ngày nay không có auto dùng rồi

14. chinhvn0085
    Hiện tại mình đang ở Han Quốc và mình đang xài auto unibot TNGH .
    Cách đây 2 ngày mình vẫn xài bình thường nhưng bây giờ vào auto thì thỉ có thông báo " Đang login vào hệ thống "
    Mình hỏi mấy bạn ở VN thì vẫn vào được bình thường . Mong các bạn kiểm tra giùm "Mình đã update phiên bản 1.1.1 nhưng vẫn không vào được"

15. dat127
    Từ lúc update mới hôm 17 là đi pb ko tự nhặt đồ ad ơi !

16. eunomia
    Chào bạn!
    Đây không phải do bot, auto đâu mà do hiện tại tuyến cáp quang AAG đang bị đứt nên đường truyền từ quốc tế về VN bị ảnh hưởng rất nhiều và rất chậm, mong bạn thông cảm để bên mình xem có hướng giải quyết không? Bạn có thể cho mình Yahoo hay skype của bạn được không để mình xin bảng tracert từ Hàn Quốc về VN.

17. sibenboi
    cái lỗi chạy nv bang bắt cóc và nv THVT bị wai bem là ko auto đc. cái lỗi này đã báo từ xưa lắm rùi mà vẫn chưa chịu fix lại giùm. bó tay với unibot

18. bopdaidi
    tình hình là bây h trước khi mở game là phải mở auto trước, còn mở game trước là ko nút đăng nhập bị ẩn, mong ad khăc phục dùm.

19. mrtuxuong
    bắt cóc bang đang trong quá trình thử nghiệm lỗi ko đánh quái mình biết , còn THVU bạn tạm thời bỏ tích toàn bộ ở bảng kỹ năng khi chạy nv

20. littlelove_1222
    Log vào mà báo lỗi tài khoản đã log 6acc, trong khi chưa log acc nào -.-