Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn có thể gửi tài khoản lên forum hoặc chat trực tiếp yahoo để được kick account sớm. Đợt này kẹt nhiều là do hệ thống mạng chưa ổn định

2. DINHMAO87
    LỖI ĐI PHÓ BẢN 1 MÌNH KO NHẶT ĐỒ CÓ THỂ SỬA LẠI ĐC KO

3. mrtuxuong
    được nhưng bản update hôm nay là fix lỗi ko nhận nv thôi bạn .

4. kenruy007
    pb 1.1.1 xai dang ngon len 1.1.2 vao dc bot ma cho nhan vat ko hien ten thi lam sao fix dc the

5. thienvip5
    FIX LẠI CÁI ĐI THEO GIÙM LUÔN, ĐI THEO ĐÁNH PHẢI HĂNG NHƯ BÊN AGT... ẤY CHỨ BÊN NÀY NÓ PHẢI CHẠI LẠI ĐIỂM KEY R MỚI ĐÁNH ĐI LL KHÓ CHỊU VÌ TOÀN KEY ĐÁNH NÓ CHỈ VIỆC CHẠY TỚI LÀ XOG HẾT R

6. nguoitrongtim
    ban 1.1.2 rat giong voi ban 1.1.0.Loi tum lum add oi,toan bi vang game,acc theo sau luc khong lam gi thi cu dung quay quay,rat hay bi do*,ket cung 1 cho.Tom lai la fix nhu ban 1.1.1 la ngon.Thanks.

7. mrtuxuong
    hôm qua mình cũng bị mà cứ tưởng do mạng lag hay balabala :( để mình báo code sửa lại .Thank bạn!

8. sibenboi
    bot ngon cai lap lich, ma gio lam THVU voi bat coc toan phai check bo skill danh, sang di lam ko the lap lich cho no chay nv xong ra danh wai up do. thiet la chan ma, bot loi tum lum, nhin qua agtool gium di may mod oi. nap tien vo mua bot chu dau co free. xin lam co trach nhiem nhanh gium.

9. mrtuxuong
    thiên hạ vô ưu bạn chỉ cần bỏ skill buff như kiểu tăng sát thương băng , sát thương thổ , ... còn mấy skill đánh để bình thường .

10. pkhanhvtvn
    Chẳng hiểu sao mấy acc di train cường hóa bình thường, còn 1 acc đi train cường hóa cứ nhặt được 4 món đồ là đứng im không đánh quái, cũng không chịu cường hóa, đánh tay thêm mấy con quái nhặt thêm 1 món đồ nào đó bot lại cường hóa và lại tiếp tục đánh như bình thường, rồi lại lặp lại lụm được đến 4 món đồ lại đứng im. Mặc dù mình chỉnh thông số bot y như các acc khác. Có cách nào giải quyết ko Ad?

11. mrtuxuong
    nếu xài pet khác bạn thử chuyển về 2 pet mặc định tiểu nha hoàn or quyền sư xem thế nào

12. noobvcl
    Ad xem giúp cái Pb 70 bị kẹt ở ngay trước đoạn đánh Mộc Cao Phong. Key cứ cắm đầu chạy vào tường, đã thử kệ nó nhưng lần nào cũng bị, kẹt đến hết giờ luôn. Cái này chắc chỉ cần chỉnh file PB nên ad giúp nhanh nhanh với.

13. mrtuxuong
    bạn cho mình hỏi bạn đi pb 70 độ khó gì?

14. noobvcl
    Mình thử cả phổ thông lẫn HK đều bị kẹt. Char chạy đến cái cổng, nhảy lên 2 cái rồi chạy cắm mặt vào tường

15. mrtuxuong
    ok thank bạn

16. thienvip5
    ad fix lại cái tự lên bãi khi bị die nha, khi bị fa train, bi người chơi khác giết thì nhân vật tự động về phúc châu rồi chạy ra biển các kiểu mà ko lên bãi lại, không phải lúc nào cũng vậy, lâu lâu lại bị, ad fixx lại ở bán sau nhaaaa

17. kímkills
    cần giúp đỡ gấp AD ơi, sao acc mình log bot train DC hay PB no đều ghi là "Chạy Về Vị Trí Trung Tâm" r nó đứng im ko đánh. Mình nóng máu zụ này quá sức, bạn mình cũng chỉnh y chang vậy mà nó ko bị. Mình tick vào tiếp cận mục tiêu và bán kính. Mình đã thử = cách vào cài đặt chỉnh tất cả vê chế độ mặc định, từ độ phân giải, phím tắt cho tới chế độ đánh mà vẫn ko có kết quả. Lưu ý là minh tick y chang bản bot thg bạn ko sai 1 thứ gì cả nhưng nó chạy dc mình thì ko (cả 2 đều up 1.1.14 hết r nhé), trc đó bản 1.1.13 mình chạy ầm ầm chả bị sao, sau update lên 14 mới bị. rất mong dc hỗ trợ gấp, tks !!!

18. mrtuxuong
    bạn remove hết bot trong Start > control panel > programs , đồng thời vào ổ C:/ xoá foder Unibot.net rồi cài lại bỏ tích ở 2 chỗ hoạt lực = 0(tab cơ bản) và Đánh quái(tab lập lịch) , địa cung hay pb đều phải tắt pet .

19. thanhani
    ad kiểm tra lại giúp mình, mình k đăng nhập được, tắt máy, khởi động lại, ... nó ghi: đang login vào hệ thống ...!
    mình bị từ lúc chiều 5h đến giờ rồi

20. ku2406
    giống mình vãi. chán thật. cứ lúc cần có việc cái là lại ko đc