Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. hhc123
    giống mình vãi. chán thật.

2. mrtuxuong
    ai cũng bị cả mà bạn, lỗi data sever nên hơi lâu .

3. ngocdung0510
    sao chiều giờ vào auto nó cứ đang login rồi im re dậy add, mình đã run admin rồi mà nó vẫn cứ trơ ra, bấm dnag98 nhập rồi ngồi ngó chứ ko chịu vào auto, khó chịu quá.

4. gjanghooday
    tự động theo sao thành viên đội không xuyên map

5. ngocdung0510
    đề nghị mấy ad, cho thêm link dự phòng vào toppic tải auto, hôm nào media loi vao không được là y như rằng khỏi chơi.

6. mrtuxuong
    Thank bạn đã góp ý, nếu cần hỗ trợ gì từ bot bạn lh 2 yh phía trên .

7. TARU
    Ad vui lòng kiểm tra lại Auto, mình auto ở địa cung 8x mà mỗi lần chết về thành là đứng luôn ở PC, không tự động chạy lên chỗ train. KHông biết như thế nào ạ?

8. mrtuxuong
    bản này chưa tự động lên được địa cung 8x bạn

9. TARU
    Khi nào mới có bản tự động lên DC 8x vậy Mod? Map update lâu rồi mà bản auto DC 8x vẫn chưa có vậy ah :24:

10. hoantit88
    Re: Báo lỗi bot ko dang nhap vao au to duoc

minh hien dang o han` quoc' tai phien ban 1.1.4 ve cai dat duoc .nhung dang nhap vao auto thi cu bao la[dang login vao he thong] mai ko vao duoc. de lau lau thi bao ko ket noi duoc. cach day 1 thang minh van vao duoc . anh em nao biet hay amid cho minh biet cau tra loi .cam on

11. mrtuxuong
    Chào bạn hoantit88!
    bạn thử tắt moden và nhờ nhà mạng chỗ bạn rs lại mang xem vì sever bot đặt tại VN với lại sever vẫn đang hoạt động bình thường, vì bạn ở nước ngoài nên cũng khó nói thử đổi DNS nữa xem sao 1 trong 2 cái này
    8.8.8.8 / 8.8.4.4
    208.67.222.222 / 208.67.220.220

12. haiprocr12
    ad ơi sao mình đăng ký tài khoản tại trang unibot.net, rồi đăng nhập vào phần mềm auto tngh 1.1.4 mới nhất nó bảo "mật khẩu và tài khoản không dúng
    tài khoản mình là: haiprocr12

13. mrtuxuong
    tk forum với tk bot là khác nhau mà bạn, tk bot bạn đăng ký ở trang nạp card bạn kéo lên phía trên có 4 sv nạp thẻ.

14. haiprocr12
    nếu muốn nạp card vào unibot để sử dụng ngày phần mềm auto tngh 3d 1.1.4 thì cần chọn loại ứng dụng nào vậy ad

15. mrtuxuong
    bạn nạp thẻ + đổi ngày sử dụng thì đổi bot cho tngh cái cuối cùng nhé

16. wonbin1411
    Khong nhan duoc nhan vat

TNGH VGG update ban moi roi, auto unibot hien tai ko xai duoc nua, xin Unibot som cap nhat lai

17. datada
    ok bạn, chúng tôi sẽ update bản mới trong thời gian sớm nhất.

18. datchuot
    xin update auto phu ban 80

19. nguyenthach1
    hom nay unibot khong su dung dc

20. mrtuxuong
    tình hình là phải tầm gần tối mới có bot nhé các bạn, vì tngh đợt này update update lớn chứ ko phải nhỏ nên phải chỉnh lại nhiều chức năng của bot cho phù hợp .