Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mrtuxuong
    uk mình đang kiểm tra

2. qliight
    Auto vừa update tính năng tự đi BD rất hay tuy nhien vẫn còn hạn chế. Sau khi hoàn thành BD nv out nhanh quá nên nhiều khi ko lấy được phần thưởng công lực đơn và ko tự mở hòm rương được.

3. datada
    ok bạn, bên mình sẽ fix lỗi đó

4. panny
    Mong ad sữa lại tính năng out gate nhãm khi đi bd, nhiều khi treo máy lúc nhìn lại toàn ở ngoài rất ức chế, vừa vào gate là out ra ngoài đứng luôn

5. nguoitrongtim
    Ban 1.7 di pb 40 bi ket o cay truc hoai ad oi.Loi nay giong nhu may ban 1.2,1.3 ay.Minh thay ban 1.5 di rat hiem khi bi ket nhung ban 1.7 ket lien tuc.
    Ad cho fix som gium nhe.
    thanks !

6. mrtuxuong
    vậy xài 2 bản song song đi bạn :D , mai pm qua yh uniquebot tầm 10h00' đổ đi mình teamviewer cài cho

7. nguyenthach1
    hic đợi mãi không đăng nhập được auto vào mua ngày sử dụng cũng không vào được ad ơi

8. nguoitrongtim
    Thanks Ad nhung ma minh phai di lam nen ko online duoc.Ad co the inbox huong dan duoc ko? Ma hien tai dang ko login duoc ne :44: :44: :44:

9. mrtuxuong
    bạn cài lại về bản 1.1.5 rồi vào theo đây C:\Unibot.net\Unique Tieu Ngao Giang Ho\script copy cái pb 40 ra ngoài rồi xóa bản đấy đi cài lại bản 1.1.6 rồi copy lại như vừa rồi .

10. hung1201000
    tôi đang bị phần mềm Avira nên k bật auto được - tôi đã xem cách làm nhưng k dc - ngày mai tôi onl YH gọi hổ trợ teamview cài đặt hộ tôi được không bạn

11. mrtuxuong
    mình xài avast ko xài avira nếu bạn ko đặt được vào mục bảo vệ của avira thì off nó cũng được, ko thì cài avast mình có thể giúp :)

12. unreal
    Bản 1.18 bị lỗi giống hệt bản 1.16 là bị antivirus báo lỗi không cài được, tắt antivirus đi thì cài được nhưng sau đó mỗi lần bật auto lại phải tắt av. Lưu ý trước giờ chỉ có đúng 2 bản này bị lỗi này, các bản khác cài đặt và chơi bình thường, mong các bạn fix lại. Mình xài Kaspersky

13. mrtuxuong
    cái này nó ko vấn đề gì đâu bạn vì có 1 con file những phần mêm diệt virut thông thường nó nhận lầm mã độc nên quét miễn sao bạn dow đúng link của BQT unibot post là oke , hoặc bạn xem cái này viewtopic.php?f=95&t=16113

14. unreal
    Cái link bạn đưa mình không xem đc. Mình thắc mắc là sao mình sử dụng unibot từ những ngày đầu tiên không vấn đề gì mà chỉ có bản 1.16 và 1.18 là bị như vậy ??? Mình cho vào trusted zone của AV rồi mà vẫn không được. Chỉ có cách là tắt AV đi, mà mình auto và làm việc cả ngày trên máy, tắt AV đi khác nào mình không xài AV nữa. Mình nghĩ vấn đề này thực sự fix đc vì mình nhấn mạnh lại chỉ có duy nhất 2 bản 1.16 và 1.18 bị.

15. datchuot
    bản 1.1.8 giờ lại ko log đc hơn 3 acc nữa, ad kiểm tra hộ mình với

16. mrtuxuong
    bạn bị sao mà ko login được?

17. datchuot
    lại log đc rồi , mình thoát hết auto ra vào lại thì đc

18. mrtuxuong
    à tiện mình cũng nói luôn auto ko cần phải qua sand đâu multi login của auto với game là 2 cái khác nhau

19. cuongchin
    Link doawload Phiên bản Unique auto Tiếu Ngạo Giang Hồ TMH 1.1.8 hiện tại không doawload đc ?

20. mrtuxuong
    link 4Share vẫn bình thường mà bạn