Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. overcomeall
    Lỗi Dùng Unibot như sau:
    Đăng nhập dùng đc 30 phút nó hiện ra 1 cái bảng""" Run-time error'75'
    Path/Fire access error"""
    cứ 30 phút bị 1 lần mình đã xóa đi và cài lại auto liên tục vẫn bị
    ( mình ko gửi đc ảnh lên mong các bạn thông cảm, ko bít gửi ảnh dán vào URL )
    Mong BQL giúp mình với.

2. mrtuxuong
    bạn pm fb này giúp mình nhé https://www.facebook.com/khonhi325

3. overcomeall
    Mod ơi bạn gửi mình địa chỉ FB ảo à ?
    FB này kiểu như FB ảo vậy lâu lắm ko onl rồi! ?

4. datada
    Ngày nào cũng onl bạn ạ, sao lại ảo đc :))

5. thanghnnt
    ad ơi mình xài win10 khi bật auto nó báo lỗi out of memory. ad sửa giúp mình với tks

6. theftkid
    ad ơi lỗi has stopped working phải làm sao đây :(:(:(:(:(:(

7. vulanls
    bị như vậy xử lí sao ad

Các file đính kèm:

8. geniusnhk
    giúp mình với. mọi khi vẫn dùng bình thường mà hôm nay tự nhiên bị

Các file đính kèm:

Kích thước:
      5.9 KB
      Đọc:
      438
      Kích thước:
      5.9 KB
      Đọc:
      395
  9. datada
    Các bạn pm fb https://www.facebook.com/khonhi325 để mình teamview sửa lỗi nhé

10. saxlong
    This message by saxlong has been removed from public view. Bị xóa bởi mrtuxuong, 5/5/16.
    5/5/16 Show
  11. LyNhan
    Ad ơi acc game của e cứ dùng unibot là diss game là thế nào ạ? Tk unibot của e la lynhan

12. chanphong0000
    AD ơi m ìnhmuốn dùng thử unibot, xem nó thế nào rồi mới mua, nhưng khi vừa đăng nhập thì báo " lỗi kết nối máy chủ" vậy là sao ha AD, hay la phải mua lince rồi với đăng nhập đc

mrtuxuong thích bài này.
  13. hokbitri
  14. hokbitri
  15. mrtuxuong
    bạn vào start\Control Panel\All Control Panel Items\Programs and Features gỡ bỏ bot rồi lên forum dowload lại và chạy setup mới để cài đặt xem còn bị không nhé

16. dangdepth
    unibot mình dùng các phái khác TNGH vẫn sử dụng bt? chỉ riêng VD là cắm auto nó chỉ ra 2 chiêu xong đánh tay? mình đã dow lại unibot cài lại? cú acc VD thì k dùng skill acc khác vẫn đánh bt?

17. dangdepth
    đêm qua mình căm 2 acc VD vẫn auto bt? giờ chả hiểu sao k tự đánh skill mà chỉ đánh tay

18. mrtuxuong
    bạn chạy setup bot => chạy hết phần gỡ bỏ => vào ổ C xóa foder unibot.net rồi cài lại bot, đây là cách xóa sạch và cài mới lại bot vì nếu bạn dùng 1 cấu hình quá lâu mà bot update cũng nhiều phiên bản rồi với cái cấu hình cũ có thể nó phát sinh lỗi gì thôi .

19. bambobebu11
    mình dùng win7 64bit bị loin user thì bị has stopped working, bro nào cứu mình với :(

20. khicon1
    ad xem lại dùm unibot mình vẫn đang chạy bth nhưng mấy hôm nay thỉnh thoảng đăng nhập nó dừng lại ở ( đang loing vào hệ thống ) và đứng đó luôn. mong ad fix dùm chứ ntn ức chế qá. đi làm cả ngày ko treo đc acc luôn.

21. wonbin1411
    AD ơi update dùm bản mới bên Swordsman Online