Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. ichbin
    Team ơi cho hỏi, tại sao cứ tầm 6h sáng là bị mất kết nối với máy chủ, mặc dù vẫn auto được. Sáng hôm qua thì 10h sáng mới đăng nhập được, sáng nay thì may mắn là vẫn đăng nhập lại được.

2. mrtuxuong
    Chào bạn !
    + hôm qua la do bảo trì sever bot .

3. z4nvjp1994
    Em co gop y the nay nhe, cai auto cua minh nen de lai cai "dau tick khong danh quai da bi ks". May phien ban moi bay gio toan mac dinh la khong cho chinh, neu auto dat skill la aoe ma danh 1 dam quai, vi du danh chet het, con lai 1 con quai auto se tu nhan nham do la quai da bi ks (vi da bi mat mau) auto se khong danh con day ma se chay di tim con khac hoac dung im neu de ban kinh danh quai thap. Mong sao cac phien ban auto tiep theo se cho chinh lai duoc cai tinh nang ay, em xin het !

4. watermelon
    Báo lỗi hay góp ý thế này hở bạn, nhầm toạ độ mất rồi, chú ý lần sau viết bài đúng chỗ đủ dấu tí nhé.

5. datada
    Sửa rồi bạn ơi, chính xác là luôn luôn đánh quái chưa bị ks chứ ko phải đánh quái full máu nữa, nên con mất máu rồi vẫn bị đánh.

6. cutothisao
    Bản 1.11 này hình như k đánh theo combo E được Adm ơi, tick vào combo là đứng yên k thôi, nếu mà chỉnh mặc định phím tắt để train thì mỗi lần muốn pk lại phải chỉnh lại phím tắt sao adm? như vậy mất công quá, nhiều ng chỉnh lại phím tắt theo sở thích của mình mà

7. sutairu
    -Về vấn đề buff cho team : khi 1 thành viên trong pt chết và về thành , NM sẽ tự đứng buff cho mình liên tục đến khi thành viên kia đến và đứng trong phạm vi buff của mình thì chức năng buff cho team sẽ hoạt động bình thường
    -Về vấn đề tự cường hóa : mình log 3 acc thì chỉ có 2 acc xài được chức năng tự động cường hóa , còn 1 acc thì ko xài được chức năng này .
    -Về vấn đề đánh quái : khi quái chạy vào thì nhân vật sẽ chạy theo quái , admin xem lại là bỏ target quái khi quái chạy về nhé
    Đây là 2 ý kiến mình góp ý và hi vọng admin sẽ fix kèm 2 lỗi này trong lần update tới . Thx

8. quantan267
    Chính xác thì mình chơi Ngũ Độc và chỉ có thể dùng bot ở Địa cung, ra ngoài thì toàn bị lỗi "Cự li mục tiêu quá xa", nghĩa là đánh xong hết quái xung quanh thì nhân vật sẽ đứng im 1 chỗ và target vào 1 con quái ở xa, nhưng nó sẽ ko chạy ra đó đánh, và cứ đứng im thôi. Admin có thể sửa lỗi này được ko. Mình cám ơn ạ

9. datada
    Bạn làm theo dòng thứ 2 dưới chữ ký nhé.

10. ngoclan8668
    từ chiều 9/5 không dùng được auto nữa ? xin hỏi có vấn đề gì vậy ?

11. haihung098
    log auto là văng acc

chạy auto là văng acc,sau đó nó hiện ra bảng tiếng tàu,có cái đèn báo hiệu giao thông,vậy là sao AD

12. gavinrad
    Cho mình hỏi cái làm sao để những skill đòi hỏi phải nhấp liên tục như mưa băng của Tiêu Dao sử dụng hiệu quả vậy? Chưa xài xong nó đã vội chuyển qua skill khác mất tiêu.

13. datada
    Bị báo lỗi gì ko bạn, vẫn dùng bình thường mà
    Có bị thường xuyên ko bạn?
    Cái này với cái sử dụng nộ khí mình đang bí, các bạn cắm auto thì đừng để ý mấy cái nhỏ, ko ảnh hưởng nhiều lắm đâu.

14. haihung098
    mở auto lên là văng acc,từ hôm qua giờ mình ko xài dc auto bạn ơi

15. datada
    Cái này khó nhỉ, game và auto bạn đã update bản mới nhất chưa?

16. haihung098
    Update mới hết. Nó hiện ra báo lỗi tiếng tàu,mình cũng
    Chịu thua ko bit nó nói gì

17. eunomia
    Chào bạn!
    Nếu bị tiếng tàu là do game chứ không phải do bot. Bot là do người việt code nên toàn tiếng việt thôi à không có tiếng tàu, tiếng tàu là do game tàu mà ^_^

18. haihung098
    Mình hiểu,nhưng khi nhấn bắt đầu thì game đứng,sau đó văng mất,rồi nó hiện lên bảng toàn tiếg tàu,mình xài 2 lap đều bị y chang,nên ko hiểu là sao. Nếu đc mình sent hình thì àd rõ hơn

19. happylibra
    ad ơi sao h vô au.to ko được, tầm 7h mình còn vô được mà h thì bó tay, có bảo trì j ko ad

20. ichbin
    Bây giờ là 23:38 ngày 10/5, không vào được auto, đang định cắm đi ngủ :(