Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. datada
    Bạn đọc kỹ bài hướng dẫn, mình đã nói rõ rồi. Khi mới đến nơi thường quái chưa xuất hiện, cần phải thêm hành động "Chờ" vào, rồi mới thêm "Đánh quái"

2. bl00dm00n
    cái này là bị gì vậy admin , mình chi sài dc bản 1.9 , mấy bản sau cài đều bị báo lỗi như vậy :4: :4:

3. c00lprjnce
    Auto khi tai ve hom dau tien thi dung ngon hon ban truoc.. nhung hon sau khi bat auto len no ko tu dang ko theo sau chi dung yen khi di pb hay long linh hay BD. AD xem sua lai loi nay nha!!

4. datada
    Bạn đánh dấu vào "Ko dùng pet" nhé.
    Restart lại máy,remove bản cũ, rồi mới cài bản mới nhé bạn

5. frozengod
    cho mình hỏi tại sao mình ấn đăng nhập mà k vào được auto . Ai giúp mình với

6. trungthanh200235
    Mình làm theo hướng dẫn đầy đủ rồi admin, nó vẫn vậy. Nó chỉ đi qua được 1 ải, tới ải thứ 2 thì đứng im re ah

nội dung script pb 4x của mình nè, admin xem giup

7. fnddiego02
    Lỗi nghiêm trọng - Lỗi Nghiêm trọng - Lỗi Nghiêm trọng

- Đang trian ở bãi mà bị 1 thằng nào nó PK giết chết cả Người lẫn Pet, thì sau khi chức năng quay lại bãi trian đã đến bãi là đứng im luôn ( Vì khi pet bị PK chết, máu + độ trung thành xuống dưới 50% là lúc đó ko thể xuất ra nữa " Khi chưa xuất pet ra thì chức năng ăn máu + độ trung thành của pet ko hoạt động" ) Vì vậy auto lỗi đứng im luôn

8. neptune1993
    AD xem giúp cái

sau khi cài đặt xong hoàn thành rồi ấn vào chạy auto thì nó toàn ra thế này.xóa đi cài lại vẫn k đc.ad xem giúp cái

Các file đính kèm:

9. datada
    Re: Lỗi nghiêm trọng - Lỗi Nghiêm trọng - Lỗi Nghiêm trọng

Đc rồi, sẽ fix :D
    Ko phải xóa mà là remove, nếu ko đc nữa thì bạn xem lúc cài đặt xong có bị báo virus ko, nếu có cần tắt chương trình diệt virus đi hoặc đưa file auto vào vùng an toàn.

10. datada

11. fnddiego02
    Re: Lỗi nghiêm trọng - Lỗi Nghiêm trọng - Lỗi Nghiêm trọng

Fix Nhanh nhớ , lỗi quan trọng - Không dạo này lắm chó đi cắn trộm - mỏi lắm @@

12. ngoviendong
    bot ra kill cham

khi su dung bot ra kill cham ngung khoang 5s moi danh tiep, tu dong lua chon quai o xa chu khong lua chon quai o gan nhan vat, phan phu ban tao script xong khi cho chay thi chay lung tung khong nhu luc cai dat cript, thieu phan pk danh nguoi chi danh quai khong, mong mod tao them tab pk nua thi hay

13. watarus
    Không tự động cường hóa đồ được

Admin ơi cái chức năng tự động cường hóa của auto không hoạt động được, mình check vào ô tự động cường hóa rồi nhưng khi nó lụm đủ 5 trang bị là nó đứng im luôn, phải bỏ check ô tự động cường hóa mới đánh tiếp, admin kiểm tra giùm mình nhé, cảm ơn

14. datada
    Re: bot ra kill cham

-Ngừng 5s, chắc là nó đang bán đồ (pet) hoặc đang cường hóa thôi, mình chưa thấy bị chậm lâu thế, cùng lắm là 2s
    -Lựa chọn quái ở xa, vì con đó chưa bị ks, con ở gần đã bị ks nên mới thế
    -Script bạn tạo bị sai ở đâu thôi, đọc kỹ bài hướng dẫn và làm theo đúng như thế là ok ngay
    Bạn chụp cho mình hình trang bị của nhân vật nhé ( ấn C ra ý)

15. watarus
    Trang bị của mình nè

Các file đính kèm:

16. christoper
    rất mong vấn đề "thiên hạ vô ưu"...
    sáng nào dậy cũng bị logout...
    bắt đầu thêm 1 vài chức năng là thu phí hợp lý rồi...

17. fnddiego02
    Thiếu rất nhiều chức năng cậu à..Thu phí vẫn còn quá sớm:
    1- Chức năng xuất pet, khi bị chó pk cả người + pet chết, chức năng quay lại bãi, là ra đến bãi trian là lỗi nhớ.
    2- Thiếu tự động dùng skill Nộ Khí
    3 - Thiếu tự động ấn 'Cần thiết' khi nhặt đồ trong PT
    4 - Tự động sửa đồ.

18. ducvt123
    mình chơi hoa sơn khi để skill đánh thường là "khí tông cơ kiếm" thì nó ko chịu đánh thường mà chỉ đánh tuyệt kỹ.mình đã để skill "khí tông cơ kiếm" vào combo chữ "E" cũng ko dc.nếu tắt hết các tuyệt kỹ đi và chỉ check vào combo "E" thì nó mới đánh thường.admin xem lại giùm mình vs

19. datada
    Nếu thế ngay bản sau mình có thể sửa hết và thu phí, chỉ có điều chưa tới lúc thôi :))
    À mà có tự động ấn "Cần thiết" đấy, bạn chả chịu đọc hướng dẫn hay xem video gì cả.
    Skill thường cần chỉnh phím tắt là ' (~) mới dùng đc
    Bạn cần xem video để biết cách thiết lập cấu hình dùng kỹ năng

20. christoper
    chưa chết pet nên k biết, nhưng k mang pet thì nó gọi ra...
    nhặt đồ có từ ver trước rồi mà