Bot tự động đăng nhập

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi nguyenlom, 16/5/13.

1. nguyenlom Thành viên

vào dc la dis lien AD oi.giup em voi

Tags:
  2. Comments

3. eunomia
    Chào bạn!
    Không phải dis đâu mà do server quá tải lúc nào đăng nhập đến phần chọn character được thì thôi. Thay cho các bạn đỡ phải đánh bằng tay khi server quá tải thôi

4. nguyenlom
    Ko phải Ad oi em vao dc game ui no moi dis lien tuc ah
    xem lai di anh

5. trần xuân cường
    chắc cậu làm sao chứ mình có bị sao đâu? cậu xem lại cách log xem. thử log qua ulimit xem

6. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn vào được tới đâu nó bị disconnect, đến đoạn xuất hiện character chưa hay là chỉ mới ở ngoài rồi xuất hiện captcha là dis. Nếu ở ngoài bị disconnect là không phải bot nhé mà lúc đó đăng nhập hiện captcha rồi nhưng do quá tải nên ko tới lượt mình và server văng ra dis. Bạn cứ ngồi hút thuốc lá, uống nước cho tới khi bot đăng nhập được vào hẳn game là Ok

7. thang110
    vào dc game rồi bắt đầu bót thì dis vãi thật !

8. fade_x
    Vào game đc tầm 1-2 phút thì dis.Đéo làm gì cũng dis. Vãi chả lụa :))

9. minhtamnt2000
    Re: Bot Vo toi vua hien nhan vat la dis lien ko biet bi gi

Vua Vo moi Thay nhan vat la chuan bi bot la dis tai Sao ko Hieu may Anh gm chi dum

10. nguoithanh
    Vào dc game mà dis ra có vài nguyên nhân
    1. Hòm đồ của bạn đầy
    2. máu hoặc mana bạn để ko đúng ô phím tắt hoặc hết
    3. Do đường truyền mạng của bạn có 1 số vấn đề
    (nên để tốc độ đánh quái 80% thôi mình thấy nt là ổn định nhất)

11. trần xuân cường
    mọi lần bot nhập captcha xong ma sever quá tải mới khới động lại client .nhưng mấy hôm nay e thấy bot chưa nhập captcha đã khởi động lại rồi?

12. letrungquy
    của mình nó baó ko nhan dang duoc captcha là the nào vạy ai giúp vói

13. luongpham2012
    mình cũng hay bi dis khi đăng nhập, nhưng bot không tự đăng nhập lại, mà mình phải tắt bot đi, rùi mở lại, đăng nhập lại từ đầu, rất mất thời gian. Tại sao bot không tự đăng nhập được khi đã chọn nút tự động đăng nhập? ai chỉ dùm....

14. mrtuxuong
    Bạn sd autologin log hết 1 acc rồi hãy autologin acc thứ 2 đừng autologin liền 1 mạch vài acc .

15. luongpham2012
    Mình chỉ chơi 1 acc, không chọn chế độ clientless! khi het mana hay hư đồ, bot tự về thành,khi vào tới hòm kho thì bot đứng yên 1 lúc rùi báo "Không tìm thấy mục tiêu"---->Disconnect. Sau đó bot tự đăng nhập lại,nhưng vừa hiện cửa sổ game thì lại Dis tiếp...cứ vậy mà làm hoài! Phải làm gì để bot hết 1 đêm mà không bị vậy không AD?

16. mrtuxuong
    Bạn chụp cho mình 2 hình rồi post lên đây mình xem :
    1, hình bảng đăng nhập bot ( chỗ điền tk/mk bot )
    2, hình bảng thiết lập bot ( bảng F5 )

17. luongpham2012
    Mình chụp mấy tấm này. Bạn xem dùm mình nguyên nhân nha. thks!

18. mrtuxuong
    Bạn thử cho acc về thành rồi sd chức năng auto mua xem có dis không hay chỉ mỗi khi phù về thành mới bị xong báo mình kết quả nhé . Bot trên win của bạn mình thấy bt ko dính lỗi gì cả .

19. luongpham2012
    Vấn đề lỗi của mình là thế này:
    + Đăng nhập bot lần đầu thi train ok
    + Khi đang train ok...hết mana, máu,chết,hư đồ.v.v...phải phù về thành thì bắt đầu xảy ra lỗi: lấy đồ từ khỉ vào người nv mà không cất vào kho,bên cửa sổ thông tin góc phải dưới màn hình cứ báo"Không tìm thấy mục tiêu" cứ như thế 10-20phút sẽ bị dis. Bot tự động đăng nhập, vào game thì dis liên tục tới sáng! nản >.<

20. builoc82
    xin chia buồn với bạn mình cũng bị y như trường hợp này. đi trian hết máu mana phù về thành là tự đông dis, đăng nhập, đis, đăng nhập ....... cứ lăp đi lặp lại cho đến khi mình ấn được nút tạm dừng bot thì mới được.
    cách đây 3 tuần thi bot không bị như vậy nhưng khoang 2 tuần trở lại thì bot no dở chứng như thế. mod xem có cách gì khăc phục được không chứ để bot dis và đăng nhập nhiều quá bọn bạn nó toàn gọi điện chửi. hjx

21. luongpham2012
    chẳng thấy hồi âm! >.< AD đâu hết rùi?