Chính thức thương mại Auto Tiếu ngạo giang hồ 12/6/2014

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi eunomia, 7/6/14.

1. eunomia Administrator

- Đầu tiên Unibot.net xin cám ơn các bạn ủng hộ Unibot.net trong thời gian qua, Unibot.net xin thông báo kể từ ngày 12/6/2014 Unibot.net sẽ chính thức đưa Auto Tiếu ngạo giang hồ ra thương mại. Trước khi thu phí Auto Tiếu ngạo giang hồ Tác giả cũng đã nhờ Unibot.net gởi giúp lời cám ơn của Tác giả đến game thủ sử dụng Auto.

Lời cảm ơn của tác giả gửi đến các game thủ

Sau một thời gian gắn bó vui buồn cùng phát triển Auto Tiếu ngạo giang hồ ,cám ơn các game thủ đã tích cực góp ý để Auto Tiếu ngạo giang hồ ngày một phát triển hoàn thiện.Đầu tiên tác giả xin được thông báo với các game thủ là sẽ thu phí Auto Tiếu ngạo giang hồ vào 12/6/2014 tới,mình cũng rất xin lỗi các game thủ vì chưa làm toàn bộ các chức năng,nhưng cũng xin hứa với các game thủ là sẽ update auto Tiếu ngạo giang hồ liên tục để có thể phục vụ các game thủ tốt hơn, Auto Tiếu ngạo giang hồ miễn phí cũng đã vài tháng, và hiện tại cũng cần kinh phí để trang trải một số chi phí quảng cáo như đã hợp tác với Unibot.net, và mình cũng đã điều chỉnh thấp nhất giá Auto để không ảnh hưởng nhiều tới kinh tế của các bạn, rất mong mỗi các bạn sẽ ủng hộ mình để phát triển những tính năng tiếp theo,cũng như giải quyết hạn chế của chức năng cũ, mỗi ý kiến đóng góp của các bạn mình luôn ghi nhận và sàng lọc tính năng cần thiết để phát triển.mỗi ý kiến, mỗi góp ý của các game thủ luôn là động lực để mình cảm thấy rằng sản phẩm mình làm ra được mọi người đón nhận, cùng với sự gắn bó của các game thủ đó là niềm vui lớn nhất đối với mình. Vậy để thay cho lời cảm ơn của mình,mình sẽ phát triển Auto hoàn thiện và mượt mà hơn.....

Thân!
    Tác giả:Unibot.net Team
    Bảng giá của Auto Tiếu ngạo giang hồ
    Rất mong các bạn góp ý nhiệt tình để Auto ngày càng tốt hơn.

Tags:
  2. Comments