Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. eunomia
    Chào bạn!
    Chúng tôi thu 3 account ingame này bất kỳ không cố định. VD : Các bạn login tại thời điểm là 3 account : a1,b1,c1 sau 5 tiếng train các bạn đổi sang 3 account khác a2,b2,c2 ....

2. datada
    F5 chỉ có tác dụng khi bạn focus cửa sổ game hay cửa sổ auto thôi mà. Giả sử bạn mở web lên, ấn F5 thoải mái mà ko bị ảnh hưởng gì.
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Về giá auto mình nghĩ thế là hợp lý, 60k/1tháng=2k/1ngày, còn chưa bằng 1 cốc trà đá.
    Tất nhiên auto sẽ ko dừng lại ở các chức năng cũ, sẽ có thêm 1 vài nhiệm vụ gì đó hay là tự động đi phụ bản (ko cần dùng script)

3. hamap882000
    Mình có 4 acc chạy cùng lúc thì mình mua 4 acc = 80k hay phải mua 6 acc nhỉ

4. datada
    Phải mua 6 acc bạn ạ

5. sonic1140
    bạn nên thêm phần sử dụng cờ trong mục lập lịch để chạy HH cho nhanh ( cờ đi diệt môn rớt cũng khá ), ah về phần thu phí thì 60k mình lười mua 3 thẻ 20k nếu mình nạp luôn 100k thì có trừ lại 40k cho lần sau ko

6. datada
    Có mục đánh dấu "Dùng đồ truyền tống bang" mà bạn.
    Hiện tại auto vẫn đang miễn phí, chưa cần nạp tiền.
    Còn về nạp thì nạp bao nhiêu sẽ quy đổi ra số unipoint tương ứng, bạn dùng unipoint để mua ngày sử dụng.
    Ví dụ bạn nạp 100k đc 1.000 unipoint, bạn mua 1 ngày dùng sẽ mất 20 unipoint. Số còn lại sẽ ko mất đi mà đc tích lại.

7. shikorum
    ad ơi thêm chức năng đánh tiếp cận được ko ad, con 5Đ của mình đặt bẫy mà nó đứng đánh xa chả dính ai

8. datada
    Đc, lúc nào mình bổ sung

9. hainamdng
    Nếu auto thu phí theo máy thì mình sẵn sàng mua, còn thu phí theo acc thì hơi khó, vì thực sự theo acc thì bất tiện, lúc cắm acc này, lúc cắm acc nọ, lúc clone, thu theo máy thì 1 máy 100k hợp lý hơn.

10. sonic1140
    Cái Dùng đồ truyền thông bang trong auto là xài phù bang, ý mình là xài cờ đến chỗ quái đánh luôn cho lẹ

11. eunomia
    Chào bạn!
    Bên mình chỉ tính theo account online đồng thời thôi còn bạn chuyển account nào cũng dc nguyễn là đủ 3 account online. Bên mình ko cố định account game, tính như bên mình lưu động hơn rất nhiều so với mua theo máy tính bởi các bạn có thể đi ra quán net, chơi ở nhà vẫn tài khoản đó và log được nhiều account chứ không phải 3 account cố định. VD : Bạn có tổng 10 account bạn chia ra chơi 3 tiếng/3 account thì sau 3 tiếng thoát ra vào 3 account khác vẫn Ok

12. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn mua thẻ 100k với bên mình sẽ tự động chuyển sang Unipoint và Unipoint đó bạn mua ngày sử dụng của auto giống như bên bot Silkroad bên mình đang phát hành. Bên mình tính theo ngày login và không bị trừ khi bạn không login.

Các bạn tham khao cách nạp tiền ở đây : viewtopic.php?f=15&t=1190&p=3884#p3884

13. chien_binh
    theo mình phần pb nên để phần chỉnh thời gian chờ 5s chuyển thành thời gian chờ do người chơi tự chon.Như vậy sẽ tiện hơn trong việc làm script.

14. quannaruto
    Ad cho mình hỏi 1 acc unibot mở 2 máy tính được không vậy ( vì máy yêu nên 1 máy kéo 2acc + 1 máy kéo 1acc TNGH)

15. datada
    Đc bạn, mở 3 máy cũng đc, miễn là ko vượt quá 3 cửa sổ auto mở cùng 1 lúc.

16. quannaruto
    thanks ad !

17. pthatung
    Mong thêm chức năng báo động bằng âm thanh khi treo đánh quái bị chết - phù hợp với việc treo trên địa cung .

18. datada
    ok bạn, ko biết các bạn có thích chức năng quay lại địa cung ko nhỉ?

19. netmode
    Mình thấy chức năng quay lại đc sau khi die là nên có,

20. aph1412
    BEN AGTOOL.NET AUTO CUA HỌ CÓ CẢ TRAIN ĐƯỢC ĐỊA CUNG VÀ THEO SAU ĐỘI TRƯỞNG ĐI CÁC NƠI ĐƯỢC.
    BẠN THU TIỀN THÌ NÊN LÀM CHO KHÁCH HÀNG CẢM THẤY HÀI LÒNG VỚI CHẤT LƯỢNG PHỤC VỤ CỦA MÌNH NHÉ!