Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn mua giúp chọn vào mục mua ngày sử dụng và chọn Unibot TNGH giúp bên mình là được. VD bạn có 400 Unipoint bạn chia cho 20 Unipoint/1ngày sử dụng và bạn điền xuống dưới là 20 ( số 20 này tức là ngày sử dụng)

2. PhuMap
    mình mới đọc, sao card dt nap bị trừ 20% @@, ngoai đại lý bán card nó có bán card unicard ko vậy

3. anhquangcb9
    sao mình đang kí tai khoản trên diễn đàn dc rồi mà đang nhaapk vào bott ko dc

4. datada
    Đại lý bán thẻ bạn xem ở đây này: viewforum.php?f=46

5. kenruy007
    Góp ý : các bạn tạo bot hảy check thử và đưa ra hướng dẩn chính xác hơn cho mem,vì pb mới 1.0.0,mấy cái khác thi ok,còn phần nv Hoa Hồng thì cái auto đó ko đúng,còn nv Thiên Hạ vô ưu thì nó ko co làm mà vẫn xuất hiện trong chức năng của auto,..vì nv Hoa hồng chỉ đánh quái 1 Map,chứ tháy hướng dẩn làm tùm lum map va đặt tọa độ để làm gì,các map ở ông nhận nv chỉ nơi Bang phái chiếm dc phân đà,còn cách làm nvhh chỉ đánh quái mỗi 1 Map duy nhất,và phải trả nv 2 lần để có thưởng..Thêm nửa là khi vào pb nên có sẳn script cho các Map thi sẻ hay hơn,chứ vào tạo script đánh hơi bi lung tung

6. pandadepzai
    AD nên xem lại chức năng kẹt acc nhé.Mình ra net chơi thì log dc 3acc.tính tièn đi về thì ko dang nhập dc.kêu đù 3 acc rồi là sao ?

7. rudokatori
    Ko biết ad có thêm đc auto Giang hồ bảng ko, NV này kiếm đc bản đồ đi đào bảo, exp cũng tương đuong THVH

8. smaller
    Mong các bạn sớm fix cái lỗi - đăng nhập kẹt acc - chứ để kiểu này thiệt các bạn là chính . tks

9. thongokpl123a
    them chuc nang het hoat luc se tu dong chuyen vi tri' trian de trian cuong hoa

10. hanso
    Đã sử dụng từ ngày miễn phí và nay cũng đã mua để ủng hộ Unibot.
    Mình có vài góp ý nhỏ thôi:
    - Nên có option khi chết cho chọn : Về thành / Nằm im đợi hồi sinh tại chỗ bằng tay. Vì đôi lúc treo auto là thế nhưng vẫn thức xem, bị pk chết ko kịp tắt auto thế là tự động về thành trong khi đó nếu như có option kia thì có thể hồi sinh tại chỗ và bụp lại. Mình đã tham khảo những anh em cùng guild thì đa số đều rất muốn có chức năng này.

- Ở chế độ LUÀ QUÁI, nên có tuỳ chọn HP<xx% thì tự động chạy về trung tâm chờ đến khi hp vươt ngưỡng giới hạn thì chạy đi lure tiếp, vì đôi lúc chế độ lure quái chạy bị quái cắn gần chết vẫn cứ chạy rất dễ về thành.

- Nếu khả thi mình góp ý thêm Nút Load Cấu Hình bên cạnh nút Lưu cấu hình để người dùng có thể save được nhiều tinh chỉnh khác nhau cho nhiều mục đích khác nhau đỡ mất thời gian tinh chỉnh mỗi khi chuyển hoạt động.

Mình chỉ có bấy nhiêu ý kiến, những tính năng còn lại đã khá tốt rồi, vì chơi game tự chơi vẫn vui hơn là lạm dụng auto, dùng auto để tiện cho mình hơn một chút thôi. Hơn cả là unibot thông minh hơn cái auto ingame nhiều :))

11. giangnam156
    mong ADMIN lam them auto van tieu thi tot qua

12. lovefory0u
    Mình có ý kiến :

Bản sau lên có chức năng lúc chết về thành thì tự đến Y để chữa trị, mong bản sau auto sẽ có.

13. jonny80
    Admin sao không làm cho auto quay lại điểm đã chết trong địa cung, hic train địa cung cần chế độ quay lại điểm đã chết nhiều nhất đó

14. troixinhong
    ad cho thêm mục Auto Pb đi chứ tự lập auto toàn thấy lỗi thôi, tốt nhất là ad làm xong cho Ae chỉ việc xơi thôi :8:

15. saodoinoi
    Mình cũng thấy mấy ý kiến này rất nên cần được bổ sung
    Mình cũng có vài ý kiến thế này
    1.Thật sự thì auto này chỉ xài cho ng chơi nhiều hơn 2 acc nên thiết nghĩ ng viết ra auto nên điều chỉnh hướng phát triển auto cho ng chơi nhiều acc
    2.Auto trong phụ bản vẫn còn đánh vật xung quanh và đánh quái nhỏ do boss tạo ra,k tập trung vào đánh boss
    3.Nhân vật vẫn đứng im nếu có stick vào tự buf hp mà khi hp thấp hơn % mình chỉnh
    4.Chế độ gom quái mình thấy vẫn chưa thật sự tốt,nick hoa sơn của mình thì gom tốt nhưng k có skill bơm máu gom 1 lúc rồi cũng chết, còn nick võ đang có skill buf máu thì gom wai đôi lúc k về vị trí trung tâm ở ngoài solo chết thì thôi.Rồi nếu mình để số lượng gom là 10 thì nếu k đủ 10 nó cứ đứng chờ quái ra thay vào đứng chờ quái ra thì nếu k đủ số lượng do trong phạm vi hết quái thì vẫn gom về
    Gom quái cũng cần có %hp thì gom,thấp hơn thì đứng đánh bt

16. datada
    Cám ơn ý kiến của các bạn, bên mình sẽ sớm hoàn thiện các chức năng đó.

17. thanhbins
    ad oi cho minh hoi bay gio phai thu phi dung khong. truoc down ve co tai khoan roi

18. eunomia
    Chào bạn!
    Các bạn download phiên bản 1.0.1 TMH nhé bên mình vừa update

19. ngocanh613
    Data oi. Bua nay auto bi j vay. Lag kinh khung. Bat auto toan dung im khong danh j ca. Che do gom quai thi thang danh quai luon. Danh lien tuc quai chu dau con phai danh 1 cai de keo quai dau. Tu luc thu phi den h loi tum lun roi data oi. Ban can fix lai dum cai. Hom nay khong noi o Dc cung vi skill danh vcung nhu buff deu bi delay cu dung im hoai.

20. thanhbins
    ad oi sao minh hoi ko tl vay. tl dum minh cai. co phai thu phi ko de con nap the nao