Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. eunomia
    Chào bạn!
    Bên mình đã thu phí rồi bạn có thể đọc cách tạo tài khoản ... để sử dụng được auto

2. datada
    Mình vẫn thấy bình thường mà, bạn để ý xem skill tự buff máu bản thân chọn đúng phím chưa.
    Nếu vẫn bị pm yahoo ở chữ ký để mình xem nhé

3. herohyun123
    ca ngay hom qua buon vi ko the auto dc , nhung ban update nay tuyet voi` , sai 1 ban auto the nay quen het' noi bux boi cua may ngay qua , cam on admin nhe' ! auto rat hay

4. datada
    Tks bạn, khi nào các bạn bị kẹt acc mà admin chưa kick ngay đc, có thể pm yahoo ở chữ ký, nếu onl mình sẽ cho bạn mượn acc dùng tạm :D

5. bl00dm00n
    Sao bản update 1.1 này có admin kì nhỉ , chỉ theo sau có đội trưởng mà không theo sau các thành viên khác được , mình nghĩ admin nên để chế độ có thể theo sau tất cả thành viên , xài như thế thì vào PB mình cho nó chạy theo mấy thằng khác được , vừa theo vừa đánh , chứ nếu mà key afk thì nó cũng đứng yên lunz @@

6. gacon_tronhoc
    chuẩn , làm như cũ cho theo lựa chọn thành viên , vì khi đi Bách độc thằng key chỉ là acc clone mở cửa nên đứng 1 chỗ , chạy theo nó thì đứng im luôn ,
    - thứ 2 bác làm cái auto chat nữa , chỉnh thời gian chat các kênh để rao bán đồ ,mua đồ
    - Tiếp nữa là các nhân vận đánh gần dùng auto rất phí skill , ko áp sát mục tiêu xả skill .Mà đôi khi , quái ở tận nửa máp vẫn đứng im 1 chỗ xả skill , nhất là Ngũ độc
    - cho chỉnh cái nút chạy nhanh và chạy bình thường , đi train chạy nhanh có lợi , đi pb cứ tý lại chạy chạy hết bố thể lực , đánh boss ko còn sức mà tránh né - mạnh thì ko sao , nhân vật yếu thì chỉ có chết liên lục

7. troixinhong
    sao chỉ có Auto PB 4x thôi hả AD như thế thì lên 6x vẫn phải chơi PB 4x ah :3:

8. tomhoang
    DANG NGỒI HÓNG CÁC BẢN AUTO PB 5X 55+ 60 64+ HIIIIIIII, ĐANG NÓNG LÒNG LÉM RỒI DATA ƠI, HIIIIIIIIIIIIIIIII.

9. levanphat
    Ai chỉ mình làm sao cày đc cái pb 4x team chuẩn ra sao mình mới chơi sv phi long ý phái NN 54 full set 4x thấy có hỗ trợ mà mình cho solo nên chả đi đc

10. ngxbac
    Chào admin, mình xin đóng góp một lỗi nhỏ mà đến auto ingame cũng gặp phải. Trường hợp mình train solo DC 5x, có gặp những vũng nước sâu, cho nên khi nhân vật chạy đến đánh quái sẽ rơi vào vũng nước đó và trong trạng thái "bơi" ko di chuyển hay dùng đc skill. Cứ như vậy nên sẽ bị quái cắn cho đến chết mà bị bất lực. Mong admin fix lỗi này sớm nhé.
    Thân.

11. gacon_tronhoc
    đổi luôn cái nút F5 ( f9-F12 ) gì đó để chạy auto đi , mình dùng F5 để refesh máy tính và web - toàn ấn lộn - chạy loạn hết lên

12. datada
    Dùng nhiều rồi quen thôi bạn, tại cái nút F5 nó thuận bên tay trái hơn.
    Bạn click vào cửa sổ auto nào hay cửa sổ game nào thì phím F5 có tác dụng ở nhân vật đó

13. ngocanh613
    bạn ơi đã có auto là nhiệm vụ do thám chưa. mình rất cần cái đó bạn ơi.

14. datada
    Do thám, điều tra, giang hồ bảng mình sẽ bổ sung ở các bản sau

15. mrvampirehn
    1. Auto nên có chức năng auto update, mỗi lần ra bản mới là phải vào diễn đàn download về cài đặt, tắt AV...
    Ngoài ra khi auto ra phiên bản mới phiên bản cũ lại ko hoạt động được bắt buộc phải nâng cấp lên?? Trong khi với một số người những cập nhật như pb 60, 64 là chưa cần dùng và với họ phiên bản hiện tại là đủ, vẫn phải bị bắt buộc nâng cấp.

2.Trong khi đi pb : nếu key dùng chức năng đi theo nhóm auto phải f5 ( tắt bật ) lại mới hoạt động không thì nhân vật sẽ đứng yên. Rất bất tiện với ng chơi nhiều cửa sổ

3. Về tính năng : Nên tích hợp thêm :
    + Chức năng làm 15 nhiệm vụ giang hồ bảng (đang có auto làm được rồi)
    + Chức năng tự động xếp hình khi đi BĐ, LL
    + Một số phái như Nga My khi đi pb để bảng buff, khi Pk để 1 bảng => có 2 lựa chọn cấu hình : Cấu hình 1 - Cấu hình 2 ...
    Thân

16. kiendh
    4.Do số lượng người download nhiều nên đề nghị admin upload bản cập nhật lên nhiều host khác nhau để ko bị quá tải !

17. quannaruto
    Pb 1.0.2 dùng ngon quá :D

18. haquelien
    mình góp ý về phần nhặt buff chỉ đối với NM nên tách ra làm 2 vd cho dễ hiểu :
    - Khi máu dd đến 60% xài buff 3s
    - Khi máu dd đến 30% xài buff tập thể.
    Hiện giờ thấy buff như thế này bị trùng lắp khá nhiều , mong khắc phục giùm

19. ngocanh613
    Ở trên mrvampirehn đã nhắc về auto XH trong long lĩnh, bách độc.
    Đề nghị ad không làm auto này, hoạt động long lĩnh bách độc là một hoạt động rất hay của game. Nó không phải như đi pb, hay ba cái nhiệm giang hồ bảng, hoa hồng ai cũng được làm.
    Khi đi Long lĩnh, BD các bạn phải thực sự cạnh tranh, với pt khác, với bang hội khác. Không lên một chút nào nếu cái gì cũng để cái máy chơi cho mình như vậy. Vậy thì game không còn mang tính chất giải trí nữa bạn ah.

P/s: Mình cũng có hương dẫn cả bang của mình sử dụng auto của các bạn và vẫn ủng hộ cho đến thời điểm hiện tại. Tuy nhiên nếu bạn làm auto ll, bd thì mình cam đoan là bạn sẽ mát một lượng khách hàng không hề nhỏ. Vì bản thân mình rất ghét loại auto này.

20. mrtuxuong
    Cám ơn bạn đã góp ý , auto cũng chỉ là 1 phần để hỗ trợ gamer còn cái chính là ở gamer nữa :) nên các bạn cứ an tâm cái nào hợp lý thì bên mình mới làm .