Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. ngxbac
    Mình có 1 số góp ý về phó bản 60 như sau:
    + Ad fix lại tọa độ di chuyển key sao cho tránh xa các chỗ mỏm đá, bậc thềm dễ vướng ra, vì những acc khác theo sau rất dễ bị vướng, và khi bị vướng thì rất khó ra.
    + Không đánh những target không phải là quái, vì khi đang đánh quái mà nó cứ target ra mấy cái chậu cây bên ngoài (đánh để lấy máu + mana + nộ khí) thành ra vướng không ra được nên cứ đứng im như thế bị quái đánh.
    Mình thấy về cơ bản thì auto phó bản cũng khá nuột rồi, nếu ad fix được các lỗi trên thì quá tốt, tiết kiệm rất nhiều thời gian + mana.

2. 524446
    Xin góp ý 1 vấn đề là khi auto 3 acc thì phải mở 3 cái auto rất rắc rối. Mong ad có thể sửa thành 1 auto thôi mà trong auto đó sẽ có 3 tab là 3 acc như vậy sẽ gọn hơn rất nhiều.

3. mrtuxuong
    nếu làm thế thì không thể login 1 tk trên nhiều máy khác nhau bạn à , mình biết nếu để client bot như thế nhìn rối mình sẽ báo với code để làm thêm cái phần ẩn client bot .

4. mrtuxuong
    thank bạn! mình đã rep lại những ý kiến của bạn để fix ở bản kế

5. giangdv
    Cần lắm chức năng ẩn Auto! nhiều khi muốn ẩn game treo acc mà Auto không tài nào ẩn được!

6. hainamdng
    Sau khi làm xong nhiệm vụ hoa hồng, auto nên ngắt ngay hoặc đến 1 tọa độ nào đó nhất định.
    Khi mình làm nhiều acc hoa hồng, lúc thì nó chạy về phúc châu, lúc thì nó đưng im, rất bất tiện để gom tiền.

7. mrtuxuong
    ở phần lập lịch có nút click lấy toạ độ mà bạn

8. hainamdng
    Lấy Tọa Độ ở đây là sao mod nhỉ ? mình không hiểu cái đó lắm ? Phiền bạn giải thích dùm mình chút.
    Phiền bạn kick dùm mình tài khoản hainamdng dùm với, bị kẹt từ 11h trưa hôm qua, tới h là 14 tiếng đồng hồ, không làm được gì, mà vẫn mất tiền oan uổng :((.

9. ngxbac
    Thêm 1 số vấn đề về Phụ bản nữa mình nghĩ cũng cần sửa đổi thêm để perfect hơn.
    + Trong phó bản thuờng có cây trị liệu nếu có thể thì cho phép nhân vật tự động trị liệu khi đến cây đó
    + Khi kết thúc 1 lượt auto cho phép nhân vật tự chạy đi trị liệu vì mỗi lần cắm auto mình phải mua rất nhiều mana nhưng chỉ cần trị liệu 1 lần hoặc hồi mana ở cột mana trong phụ bản là đi thoải mái luôn.
    + Sau khi đánh xong boss cuối nếu tự click vào ô nhận thưởng ở cột 2 thì quá tốt vì mình vẫn phải trông để nhận bằng tay (nếu có thể tự nhận Quest liên hoàn ở chỗ Phụ bản và trả Q trong phụ bản để lấy thêm kinh nghiệm thì quá tốt)
    + Sau khi ra ngoài phụ bản rồi thì chờ khoảng 15s sau mới vào lượt tiếp theo (để hết chuyển cảnh) vì vừa ra xong lại vào ngay dẫn đến máy lag hoặc bị out khi mà mạng kém.
    + Có chế độ xử lý kẹt trong phụ bản, mình nghĩ nên script lại các tọa độ di chuyển cho hợp lý.
    + Có 1 số trường hợp nhân vật của mình khi ra ngoài phụ bản rồi, không hiểu nó lấy mục tiêu ở tận đâu để chạy đến cái vị trí trung tâm nên dẫn đến không thể vào phụ bản tiếp được.
    Mong các bạn có thể bổ sung được càng sớm càng tốt.
    Thanks.

10. mrtuxuong
    Thank bạn , phần đặt delay đi phụ bản mình cũng thấy cần thiết :8:

11. levanphat
    cai auto ll may ban ko lam dc nhu the ha may ban

12. levanphat
    mình thấy thì hiện nay các bên game tngh đang cố gắng ko cho dùng auto ll nếu mà bên đây làm sẽ ko tránh khởi việc bi6 kiện nên mình nghĩ hi vọng rất nhỏ những dân cày chơi ko lại, các bạn nói là đang xem xét thì chừng nào mới làm thế mình nghĩ chắc sẽ ko có

13. mrtuxuong
    ll & bd mình nghĩ ko làm là tốt nhất , vì như thế đồng nghĩa với việc nát game .

14. namdajka003
    vấn đề là làm auto ll+bd khó hơn những auto bt bạn biết rất nhiều , mình chỉ biết có 1 auto ll duy nhất là của admin tngh và k đc phát tán ra ngoài , muốn mua 1 bản vĩnh viễn tầm 2m chạy cho 1acc cầm key , auto k đơn giản nhìn thấy gate ll là vào mà còn biết bên trong gate nhiều túi ngọc hay ko -_- mình chứng kiến 1 đứa trong bang cầm key chạy qua 2 gate dừng lại ở gate 3 , mình hỏi sao k vào ngay gate đầu tiên thì nó bảo soi xem gate nào nhiều túi thì vào

15. 524446
    Nếu có như bạn namdaika003 ở trên nói thì 5m cũng nhiều người mua. Nhưng thực sự điều đó sẽ đồng nghĩa với nát game.
    Mình cũng mong ad không sản xuất auto ll vì như thế game sẽ sập. Mong bạn suy nghĩ.

16. namdajka003
    cái vấn đề k phải mua hay k mà vấn đề auto của chính admin tngh bạn ạ , khi bạn gặp auto 99% bạn k vào đc gate trừ khi bạn đẩy acc auto ra xa

17. 524446
    Mình biết game có các tool hỗ trợ được nsx tạo ra. Nhưng mình không hiểu adm Tngh xài nó để làm gì? Nếu cần gì họ có thể tự tạo ra được mà. Còn việc kéo key ra ngoài thì giờ bọn nó tự sát hết không thể kéo nổi bạn ơi.

18. ngocanh613
    Mình thấy bên unibot trong thời gian gần đây hơi nặng, không biết tác giả vẫn còn tiếp tục phát triển auto hay là ngừn lại rồi nhỉ.

19. namdajka003
    vẫn tiếp tục phát triển nhé bạn nhưng cũng phải có thời gian để làm

20. gacon_tronhoc
    mới test cái auto phụ bản 64 , quả thật đánh quá ngu luôn , 1 đống quái đuổi đằng sau , phi ra đánh thùng với hòm rồi quay lại đánh , thêm nữa là die tự out phụ bản , trong khi bach vân hùng dan ( hồi sinh ) 1 đống ko dùng , bó tay . Đánh hết quái cửa này mới cho vào tiếp cửa sau , nó dánh sót 1 con mà cứ chạy lên cầu thang đâm đầu chạy , tất nhiên là ko thể qua đc cửa , cứ vậy