Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mrtuxuong
    Chào bạn!
    1, nếu muốn chết ko về thành bạn bỏ chức năng Khi bị chết ở tab về thành là ổn
    2, mình cũng đã nói ở box này viewtopic.php?f=90&t=13611 về vấn đề auto pb vậy nếu để bot ngon thì bạn cứ cho nó chạy auto ngày từ lúc vào pb bên mình sẽ chỉnh lại vấn đề chạy pb ở bản kế .
    + còn nếu đã bị như trên rồi thì hoặc bạn tắt cái auto bật cái mới xem có được ko nếu ko được thì thôi chỉnh về chức năng đánh quái khi qua cửa bạn chịu khó thao tác bằng tay đến đoạn đánh quái thì bắt đầu bot .

2. happylibra
    Ad ơi bản sau thêm mấy cái map thành Lạc Dương, Phúc Châu, Thành Hành Sơn vào dùm mình hen, còn chế độ Lập lịch, nếu đc mình thấy nên để thành 1 list cho người chơi chọn, ví dụ như 1 list gồm: Đánh quái, Hoa hồng, Vận/ Cướp tiêu, Phá án, Giang hồ bảng, Thiên hạ, Lục trúc, PB ...., kế bên list đó là dấu stick chọn, thời gian làm hoạt động đó, còn Đánh quái nên làm 1 tab riêng, trong tab đó có phần lấy tọa độ (vì vào ĐC nhiều lúc nv không chạy đc đến điểm đến vì bị vướng chướng ngại, nên làm list tọa độ để nv chạy theo tọa độ đó đến điểm đến, hoặc chạy đánh quái theo tọa độ) như thế mình thấy hợp lí hơn. còn LTL thì mình nghĩ tới h đó cho các acc tự chạy về chỗ LTL rồi đội trưởng tự vào khi đủ (giống phụ bản, yêu cầu tự PT trước). Còn tab PB nên thêm mục Tọa độ tập trung vào, để khi đến h làm PB các acc tự chạy về tọa độ đó (nếu như chọn stick PB trong tab Lập lịch). ^^

3. namdajka003
    phải nói là những gì bạn góp ý rất hay nhưng cũng khá là phức tạp khi mà hẹn giờ LTL rồi hẹn giờ đi pb , có nghĩa là sáng bạn chỉ việc cắm máy , bot sẽ đi nv , pb , LTL , v..v.... từ A ->Z

4. dnvvtqp
    Thêm cái tính năng Giang Hồ Bảng luôn đi AD. Còn vụ xếp hình LL hay BD thì nhắm an toàn thì làm ko thì thui chứ làm xong mà bị lock acc thì chắc chết

5. happylibra
    Hì, tại mình thường hay đi, mà game thì cũng muốn chơi, nên nghĩ như thế, nếu bot làm đc thì tốt, còn không thì cũng không sao :)

6. hanso
    Bot chỉ là công cụ hỗ trợ, nhiều bạn muốn nó làm thay hết luôn thì chơi game làm gì nửa ? :10:

7. promise
    Game hiện có bug x2 tinh lực nói chung là 8h nó hồi tinh lực thì bug dc. Hiện một số bạn cũng như mình đi làm thì k vào để bug dc vì 8h bắt đầu đi rồi.
    Mình xin góp ý thêm một chức năng đó là hẹn giờ để vào địa cung ( k giới hạn map địa cung ) Bởi vì Đây là auto mất tiền nênn thiết nghĩ yêu cầu của mình k quá đáng.
    Mình xin góp ý cơ chế bug x2 tinh lực như sau : Đứng của địa cung và khi băt đầu thấy thông báo hệ thống hồi 100 tinh lực là di chuyển vào trong địa cung luôn, sau quá trình này sẽ được hồi tiếp 100 tinh lực.
    Bug này hiện nay rất nhiều người biết nhưng người k có time ngồi canh thì hơi thiệt mình mong bot TNGH có thêm chức năng khi hệ thống báo hồi tinh lực thì di chuyển vào DC luôn. Thank

Lưu ý sau khi hệ thống hiện thông báo là phải di chuyển vào luôn để lâu là k bug dc

8. anhchilathe1000
    cho hỏi có auto xếp hình ll ko vậy ad ???????????

9. mrtuxuong
    không bạn à

10. gacon_tronhoc
    auto ingame có chức năng bỏ mục tiêu sau 1 thời gian mà chưa kick sát ( chưa giết đc ) , MÌnh có test auto unibot cường hóa ở thiếu thất sơn , thỉnh thoảng có con dắt chó nó chạy 1 vòng , thì nhân vật cứ thế đuổi theo nó đúng 1 vòng luôn , hên xui kill đc thì về , ko đc cứ chạy vòng quanh đến 15p sau ngó lại máy vẫn thấy đuổi chạy vòng vòng

11. mrtuxuong
    công nhận với bạn cái này bạn nói chuẩn nên để time bỏ target nếu chạy theo quá lâu mà chưa kill được , bản sau mà fix mình sẽ báo bên code fix cái này :16:

12. lovefory0u
    Góp Ý với bot là lên có chức năng sửa đồ nếu có pét sửa đồ.

13. mrtuxuong
    ok bạn , sẽ có thêm chức năng tự đổi pet .

14. polilos95
    Hy vọng sẽ fix vấn đề theo sau trong LL , khi đi qua các gate đều báo lỗi k đúng tọa độ rất ghét ...

15. Binh198x
    Có ai bị lỗi giống mình lúc mới mở auto lên ấn vào đăng nhập lúc được lúc lại k được , cứ phải tắt đi bật lại auto để ấn đăng nhập k nhỉ ?
    Mình dùng auto cũng đc 3 tuần rồi nhưng mới bị lỗi này 2 hôm nay !

16. promise
    Sao Mãi chưa có Auto cho PB 70 vậy

17. gunelix
    Nên có 1 bản auto Xếp Hình BD bán theo máy ( 1 tk = 1 ac ) auto ngoài LL thì mình hok sợ ( tại giết dc nó trước khi nó chay vào cổng ) còn BD thì thua auto nó đúng đó thì hok ks dc . Giá bán có thể cao 1 chút để tránh lam phát .

18. tramlun8x
    Ban oi them chuc nang auto xep hinh LL va BD dc ko?

19. namdajka003
    :D auto đó khó làm.các bạn nên luyện xem mình xếp hình mất 0.5-1s thôi mà :D auto gặp mình cũng tắt điện

20. mrvampirehn
    Mình đang dùng auto của unibot và đã mua 2 tháng sử dụng, hôm nay qua dùng thử một auto free khác có nhận xét thế này:
    Ưu điểm của auto free
    - Hiện tại chưa thu phí
    - Giao diện dễ sử dụng hơn auto của unibot (chỉ có 4tab mà đủ tất cả)
    - Tự làm nhiệm vụ giang hồ bảng (auto của unibot chưa có)
    - Tự gọi pet tương ứng khi cần bán đồ hay sửa đồ
    - 1 cửa sổ auto cho nhiều acc => tiện chỉnh các acc khi cần và có thể ẩn game. Auto của unibot 1 acc 1 cửa sổ auto=> bất tiện
    - Lựa chọn đc loại máu và mana để mua (ko phải chỉ mua loai cao nhất tốn tiền lắm )
    Nhược điểm
    - Các skill đánh ra ko đc "nhuyễn" lắm so với auto của unibot
    - Không có chức năng lùa quái
    - Không auto đc đi pb
    Trên đây là những góp ý của mình để bạn phát triển auto nếu muốn thu hút người dùng hơn. Và sau khi dùng cả 2 auto bản thân mình nếu chọn mình sẽ chọn auto kia mà không phải của unibot.