Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. wonbin1411
    Mong Unibot som fix loi khi chay nhiem vu hoa hong bi nguoi ta pk chet
    - Neu duoc unibot nen chinh khi chay HH bi PK chet tu dung ve lang va chay tiep nhu vay se ok hon (nhieu khi chet nam 1 dong' ko tu ve chay tiep') => phai chon op ve thanh neu bi giet' nhung khi chon chuc nang do - nhan vat se chay lai cho bi pk (auto se hien thi la Quay Lai Bai~) va se lai bi no' giet' nua~, Unibot chinh lai. la van chay tiep' Q ma ko can quay ve bai~ la ok.

2. smaller
    add xem giúp có thể làm thêm mục nv chính tuyến cho bot được không -- sver mới ra -- việc train quái và đi pb các bạn làm cũng khá tốt rồi còn cái nv chính tuyến của game làm tay nhiều khi tốn time kha khá mà ko làm thì exp + lợi ích bị bỏ qa nhiều -- mình nghĩ cái này các bạn làm sẽ rất nhanh và đơn giản thôi , hy vọng a e sẽ ủng hộ để add làm thêm . kéo thêm đc lượng mem nữa khi họ train sver mới .. thân !

3. trungthanh200235
    Đã làm thì làm cho chót luôn nha admin, bổ sung thêm cái phụ bản 50 nữa là xong hoàn toàn cái pb. Thanks

4. mrtuxuong
    Thank bạn đã góp ý , tất nhiên là sẽ thêm nhiều pb nữa ở những ver sau .

5. TARU
    Bao giờ mới có auto pb 70 vậy AD?

6. mrtuxuong
    chưa biết được bạn , nhưng 2 hôm trc ADM bảo sắp có đang làm nhưng hiện tại chưa có bản test nên mình chưa thể trả lời được :14:

7. promise
    Bên mình có làm được chức năng ẩn cửa sổ game ko

8. TARU
    Chứ mà trả tiền bot mà dùng thiếu chức năng thì hơi bị ức chết Mod ạ. Pb 70 max từ lúc nào rồi mà đến giờ mình còn chưa có auto nữa thì chậm quá đó ạ.

9. mrtuxuong
    Trước tiên mình xin cám ơn các bạn đã quan tâm và sử dụng bot , đúng là bot còn đang thiếu 1 số chức năng với pb các bạn yên tâm trong tháng này mình sẽ hối ADM cập nhật nhanh tính năng bot đợt vừa rồi mình cũng nhận đc thông tin là bot đang làm rồi nhưng chắc đang có khó khăn gì nên chưa hoàn thiện xong .

10. trungthanh200235
    Bổ sung PB 5x luôn nha mod ơi, đi pb 5x bằng tay oải quá hic.

11. congkaka
    ADD ơi sao van chưa sài được trong PB 70 la sao. Thà rằng không nâng cấp đê nguyên bản cũ còn sài đc, lên mới mà ko sài đc trong 70 hic hic. Fixx sớm giùm với add ơi!!!! gần 1 tháng rùi

12. congkaka
    Mà quên mất. Bên agtool auto tu ngày xưa, h họ vẫn đang free, hình như la 12/8 họ bắt đầu thu phí. Họ làm chay 4 acc tren 1 acc, bên m dùng hay hơn họ rất nhiều, có điều 1 nhược điêm đó la bên mình 4 acc 4 auto thấy nản quá, AD nghiên cứ cho làm 1 đi add, Đó là ý kiến cửa m vì mình dùng auto kiều đó từ xưa quen rùi chỉ sang TN dùng auto này cùng add từ ngày còn free đầu tiên đến h mà dùng cái kiều bao nhiêu acc bấy nhiêu auto thấy nản và ko chuyên nghiệp tý nào. Ah bên đó còn có chức năng ẩn game nữa add ah. Mình có thể nghiên cứu vần đề này ko? dùng ẩn đi cũng nhẹ bớt máy đc 1 phần mà. Đó là ý kiến m muốn đóng góp mong add nghiên cứu và tham khảo đê auto bên m hoàn thiện hơn

13. eunomia
    Chào bạn!
    Bên mình đang test bản test phụ bản 70,55 và 1 số chức năng khác. Hiện tại bên mình chạy được 6 account mà

14. trungthanh200235
    Không có bổ sung thêm pb cấp 50 hả admin, PB này cần lắm từ cấp 4x đến 5x thì co pb 4x đi rồi. nhưng từ 5x lên 6x thì k có pb 5x, đi bằng tay oải lắm và cày cấp cũng khó khăn hơn gi k có auto pb 5x. Admin bổ sung luôn cái pb 5x luôn giúp cái nha admin. Thanks

15. mrtuxuong
    có thì có rồi bạn nhưng đang là bản test và vẫn đang lỗi 1 số vấn đề ở pb 5x nên chưa cho ra đc :14:

16. leoscorp
    auto nên thêm chức năng mở vật phẩm sau khi đi PB, chức năng tự shudown khi hết tinh hoặc hoạt tks

17. leoscorp
    sao auto không có chức năng lùa quái + đánh quái nhỉ toàn lùa xong đừng yên @@

18. dongsonv
    chào amin !! bây giờ trong game mọi người đã max 72 lever hết rồi !! nên rất trong chờ auto pb 70 ...>_<!! và có thể thêm chức năng để làm cách nào X khi đánh boss cuối Lâm bình Chi khi nó xuất chiêu được ko ad, con boss đó xuất chiêu đau lắm :v !! còn vấn đề đánh trong phu bản thì chỉ cấn theo sau đội trưởng và duy chuyển mượt mà trong phụ bản là được rồi !! Thân

19. mrtuxuong
    cái đó là chức năng gom quái đó bạn , và nhớ qua tab cơ bản tích vào ô gom quái
    Chào bạn!
    sắp rồi bạn à cố chờ giờ đang tiến hành test giai đoạn 2 .

20. trungthanh200235
    potay unibot, k biết các bạn xây dựng auto thế nào, cái cần thiết để làm thì không làm mà đi làm những cái kg đâu vào đâu: - update OB là chức năng k cần phải bàn
    - Tự nhiên thêm chức năng vứt đồ :) k biết admin suy nghĩ gì nữa, vậy con pét bán đồ để làm gì nhĩ, có phải nếu dùng pét bán đồ nào k cần thì có phải vừa tiết kiệm bạc khóa vừa làm sạch sẽ môi trường k xã rác thì có phải hay hơn k
    - Còn cái chức năng die trong PB tự hồi sinh là rất cần thiết cho việc auto được đi ob liên tục, thế mà chẳng thấy đâu.

Vài lời góp ý thẳng lòng mong admin đừng buồn nhé