Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. viki1501
    sửa lỗi quay lại bãi Địa cung 7x tầng 2 đi với, sao mãi không sửa lỗi này nhỉ ><

2. mrtuxuong
    chuẩn bị có bản fix rồi bạn

3. hung1201000
    làm ơn nâng cấp cái tự out ll bd như agtool - bạn mình xài agtool đi hoạt động bảo là rất ngon - tự out gate khi xong + mở hộp các kiểu - nói chung là có lập trình nhưng mình ghi ngờ auto agtool nên k xài nhưng bạn mình bảo k sao - nó để nhiều vàng mà chã bị mất - nếu các ông k nâng cấp trong bản tới thì chắc tôi sang đó mà xài @@ - còn nâng cấp phần train dùng bí kíp ( alt + Q12345678 ) hộ tôi

4. mrtuxuong
    bí kíp đang làm rồi bạn, còn out gate bạn chờ bản kế vậy nhé .

5. tiletuanh
    đề nghị ban 1.3 sửa lại theo sau trên 10 đi , để 7 nó toàn chạy qua chạy lại ko thể auto 9T đc như xưa

6. tiletuanh
    gì đâu mà để auto tự đánh theo sau có 7 , đi pb với đi 9T nó toàn chạy qua chạy lại , nhìn ức chế vãi

7. mrtuxuong
    đó là do nó target cả cột đá + NPC đấy bạn lỗi này đang được fix rồi

8. tiletuanh
    làm ơn xem lại giùm cái đi xài như vậy ức chế quá update lên còn tệ hơn bạn

9. tiletuanh
    đây ko phải là nó target đá mà là để cự ly theo sau quá thấp,trong 9T nó cứ chạy theo mục tiêu qua lại nó ko đánh ,làm ơn trả về bạn như cũ giùm , nhiều người ức chế lắm rồi đó

10. duykhanhdc
    Đề nghị ad phát triển thêm check ALT+ skill để sử dụng tuyệt thế bí kíp và nút bổ sung vật phẩm hồi máu mana khi đứng trong thành (trong túi vẫn còn)

11. mrtuxuong
    thank bạn đã góp ý .

12. tiletuanh
    mình xài unibot từ khi chơi TNGH đến giờ, tình hình bây giờ là sau khi up bản 1.3 nó làm mình thấy quá tệ , theo sau đánh quái ko như bản 1.2 củ , nếu ko thay đổi lại chắc mình ko xài uni nữa , tốn tiền mà chuốc bực bội nhiều quá ,khó chịu .đánh quái gì ko xài skill cứ vác cây kiếm chạy qua chạy lại vì phạm vi quá thấp , quá ức chế .đi 9T ko đc tắt máy đi ngủ luôn ,nên xem lại đi mob ah nếu ko muốn mất thành viên.

13. gunelix
    Chung ý kiến với bạn này . Cái này mình góp ý bên bạn từ lâu rùi . Cái bk tuyệt thế đi train hay 9 tầng rất có lợi nên phát triển thêm bạn ơi . Bản 1.1.3 mình thấy hok có , chắc phải đợi cả tháng nữa quá . Buồn thiệt chứ...

14. mrtuxuong
    có bản chính thức 1.1.4 TNGH rồi các bạn viewtopic.php?f=89&t=12851 :)

15. qliight
    đề nghị phát triển thêm auto đi phụ bản 80.

16. hung1201000
    chán :( bạn nói bản tới sẽ có tự động auto gate ll bd - bản tới là bản 1.1.4 mà chưa có :(

17. mrtuxuong
    tự động gate thì ko có đâu bạn trước là có 1 bạn góp ý đánh xong bot cuối tự out gate thôi, nhưng vì bản 1.1.3 lỗi lặt vặt nhiều mà time up lại hơi ít nên mong bạn thông cảm :(

18. viki1501
    ko tự quay lại bãi ở DC 8x dc. ADD fix nhanh ho voi....

19. hung1201000
    à mình viết nhầm - tự động out gate ll bd - khi nào mới có đây :(((((

20. mrtuxuong
    bản sau đi bạn, bản này chủ yếu fix lại lỗi chứ không phải update thêm chức năng :48: