Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. ke_phieubong
    Ad xem nâng cấp unibot cho nó chay auto DC 8x với nha bạn, hiện tại thì ko thtể tự chạy lên đc

2. shin195
    Auto Tiếu Ngạo đang không đăng nhập được, ad feedback cho ae cái!

3. wonbin1411
    xin thêm chức năng tự động nhận thư và bán item trong hòm thư. Vì khi đi phó bảng rất hay full đồ và full hòm thư nếu như đã có dấu check tự bán vật phẩm thì xin cho thêm 1 option là tự động nhận thư. Như vậy đảm bảo sẽ không bị mất item.

4. mrtuxuong
    Wonbin1411 chức năng đó mình thấy nó ko khả dụng lắm, thư thì ko bao giờ mất đc rồi có vật phẩm trong thư sẽ ko xóa đc, hay tại mấy bác lười :37:

5. wonbin1411
    hì thư khi dầy 80 hay 85 bức tương đương với 85 item, thì sẽ không nhận được bạn ơi, nếu full thư mà không nhận thì sẽ "không nhận đươck item" phía sau, thử hỏi mình xài bot cho ca team di farm. Việc ngồi từng acc bấm nhận thư và bán item là rất tốn time, Mình xài unibot farm rất okie, nhưng vì không muốn mất item nên phải ngồi canh xóa thư suốt cho đống acc. nên mình mới mong unibot phát triển thêm chức năng này.

6. haiprocr12
    muon treo di LL vs BD thi` chinh? bang? auto tngh the nao` ad

7. mrtuxuong
    wonbin1411 uk thế để bản sau vậy mình góp ý vs adm thêm chức năng này .

8. mrtuxuong
    haiprocr12 LL BD bạn phải tự click chạy ko có auto 2 hoạt động đó đâu .

9. hung1201000
    khi nào mới có tự out ll bd theo key hả ad

10. mrtuxuong
    hung1201000 đợt còn alphatest bản 1.1.4 mình có nói vấn đề này cho code mà chắc code bận fix mấy lỗi lặt vặt nên chắc quên cái này mình lúc đó cũng quên béng mất =.=! phải chờ bản sau thôi .

11. sandoz
    AD đại ka ơi, đại ka coi xem có thêm đc phần "tự tắt x2 sau khoảng thời gian ..." ko? Vì hiện giờ tiểu đệ thấy phần hẹn giờ tắt máy cũng khá hay và ổn rồi. Thêm phần đó đc thì quá ngon khi đi train hoặc LTL mà đang bận Cviec. Tks đại ka (chỉ là góp ý)

12. haiprocr12
    xin ad cho thêm chức năng khi train DC bị chết thì mua trị liệu và tự chạy về điểm chết để tiếp tục train. VÀ chức năng tự out pb,ll,bd khi xong

13. nguyenthach1
    unibot dung cang ngay cang chan loi lien tuc ko dang nhap dc

14. datada
    @nguyenthach1: nó báo sao hả bạn? login 6 acc à?

15. nhincaijimajom
    đại ka mod ơi sao e chẳng thấy a up chức năng nào hay cho phiên bản 1.1.5 chàn vai~
    e đang cần các chức năng như tự động out LL, BD hay pb sau 10s chẳng hạn @datada

16. haiprocr12
    HoS có skill Phong tống tử hà có thể sử dụng liên tục có cách nào để auto tự động chơi chiêu này liên lục k. Nếu chưa có thì mình xin mod hay thêm chức năng này để auto ngày càng hoàn thiện và phát triển hơn.

17. mrtuxuong
    haiprocr12 mình không chơi hoS nhưng theo như cao kiến của 1 số cao nhân thì set skill đó 2 lần tức là để 2 lần skill ở ô 1 2 3 rồi trên bot cũng set như vậy bạn thử xem :37:

18. mrtuxuong
    nhincaijimajom bản này mới chỉ là fix để tương thích với update của game thôi còn về thêm chức năng chưa có gì thay đổi cả :48:

19. nhincaijimajom
    mod đại ka cho thêm chức năng hẹn giờ tự chuyển chế độ auto đi, mìh thấy nếu thêm chức này thì khá hay đấy

20. datchuot
    ad thêm chức năng chuyển lập lịch sau khi hết hoạt lực , dùng skill quyết khi có nộ ...