Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mimala2
    xác định ăn boss thì nói làm gì , đánh tay ko cần auto , nhưng train địa cung 7x chỗ boss ra , thường bos hay quái cũng k giết dc đâu , chủ yếu do mấy thằng ks nó giết thôi , đang có auto bị bật về thành thì tiếc ,với lại chức năng die khi quay lại DC 8x chưa đc hay sao đó ,train DC 8x die toàn đứng im ở phúc châu ko quay lại bãi .Mình chơi server private toàn bộ NPC vào cổng DC 4-7X đều đc move đến thành phúc châu

2. mimala2
    auto vẫn ko xài đc 1 số tuyệt học có trữ lực và buft có mục tiêu

3. mrtuxuong
    uk mấy cái này sẽ được update dần dần ở cách bản sau bạn

4. mimala2
    trong ô kĩ năng nhân vật nên thêm phần chỉnh thời gian trữ lực và số lần đánh liên tục , giờ tuyệt học đầy rẫy , không chỉ dơn thuần là dùng skill cơ bản như trước nữa . 1 số tuyệt học đặt vào ô skill nhưng muốn sử dụng phải giữ phím 1-2-3-4 ra skill vài s mới sử dụng dc ( trữ lực ) , hoặc tuyệt học phải có mục tiêu mới đc sử dụng ( cái này bình thường nhấn shift là nó ra dc skill )
    khi dùng auto hiện tại nó ko trữ lực cứ đến khi sử dụng tuyệt học thì nó nháy nháy liên tục ko đánh đc thì lại đổi qua ô skill khác , chẳng hạn như hàn băng , hay dại hải vô lượng , phải trữ lực ~2-3s mới ra skill dc . Trong trường hợp này tạo thêm 2-3 ô chỉ dùng tuyệt học trong bản auto , có chức năng trữ lực và chọn thời gian trữ lực
    Có những skill có phép đánh 2-3 lần mới bắt đầu delay , hầu như học bí kíp cao cấp xong thường hay có đánh 2 lần , auto thì chỉ biết xài 1 lần xong chuyển skill khác , thêm 1 ổ nỏ lựa chọn lần đánh cho hết lượt rồi mới đảo qua skill khác
    Bách độc có auto tự đi hết pb rồi nhưng có cái mở hộp cuối cùng thì lại bỏ qua mới chán

5. mrtuxuong
    BD mở rương cuối tạm thời chưa có bản sau sẽ có, còn skill bí kíp cám ơn bạn bạn nói rất chi tiết :D

6. haiprocr12
    mình đang muốn auto tự vào và đi pb 32 liên tục cho tới khi hết tinh lực thì phải setting như thế nào hả mod

7. mimala2
    có tuyệt học thanh thâm phổ , buft máu ko thể nào xài dc .Để ô skill thường thì nó ko ấn skill nổi cứ nháy nháy , vì skill này phải có mục tiêu mới buft .Để chuyển sang chế độ vừa đánh vừa buft , chọn buft tên mình trong phần buft , thiết lập tổ đội 1 ng , thì nó xài dc , nhưng cứ tụt máu nhiều quá ( để <50% thì buft )là nhân vật đứng im ko đánh nữa , chờ buft đến khi nào đầy máu mói đánh tiếp

8. haiprocr12
    bạn vào phần thiết lập > cài đặt > điều khiển > về lại mặc định rồi lưu lại và tích vào ô tiếp cận mục tiêu để chơi skill buff đó nha

9. mrtuxuong
    thường thì pb để đi hết tinh lực bạn set số lần pb sao cho vừa đủ hết số tinh lực bạn có là đc .

10. mimala2
    vẫn để tiếp cận mục tiêu mà , có pt thì chọn skill đó buft cho thành viên trong đội thì sài dc , còn solo thì ko có cách nào xài nổi

11. haiprocr12
    bạn thử vào setting> chuyển sang chế độ thi đấu
    chế độ này sẽ giúp bạn chơi 1 số skill khi không có mục tiêu

12. mimala
    mình auto train chứ ko phải chơi , để thi đấu nó chỉ đánh dc 1 hướng ( góc nhìn thứ nhất ) , mình có test rồi ,
    Đối với buft máu bằng tuyệt học ( thanh tâm và dịch cân kinh ) trong phàn buft của auto nên cho chỉnh time delay của skill và sau khi thi triển skill xong thì cho nhân vật đánh tiếp tục ngay , hết time delay thì mới tiếp tục buft ... tiếp
    HIện tại mình để chế độ đánh quái + buft tearm , thiết lập tổ đội 1 người , chỉnh buft skill tuyệt học khi HP <80% ( test) , đã xài dc skill để buft , tuy nhiên khi lượng máu sau khi buft mà chưa vượt trên 80% thì nhân vật lại ngừng đánh , chờ đến khi buft đầy máu hoặc vượt quá 80% mới tiếp tục đánh , còn không đứng im cho quái đánh

13. datchuot
    bot nên thêm chức năng kick acc kẹt

14. haiprocr12
    mình k biết đây là lỗi hay do chức năng đó là như vậy nhưng chắc nó sẽ được khắc phục sớm. :7:
    Nếu bạn k đủ kiên nhẫn để chờ thì bạn có thể cài vào mục kỹ năng để nó sài như 1 skill bình thường ( mặc dù cách này có vẻ hơi phí phạm) :13:
    P/S: nhờ mod báo điều này cho ad :1:

15. mrtuxuong
    ok mình vẫn thu thập ý kiến ae đều đều

16. lexias1743
    ad cho mình hỏi sao mình đã download về, cài đặt bình thường hết rồi nhưng log in không được vậy. Nó cứ báo lỗi đăng nhập do tên đăng nhập hoặc mật khẩu không đúng. Mà mình đã đánh cẩn thận rồi nó vẫn báo vậy là sao? Ad giúp mình với nhé

17. mrtuxuong
    bạn đăng nhập tk forum ko đc là đúng rùi, tại trang unibot.net bạn kéo lên trên có 4 sv nạp thẻ tạo tk ở đó .

18. thangbeo87
    sao mình chưa đang nhap auto để chạy acc nào mà auto nó báo bạn đang log 6 acc.chóng mặt quá,k hiểu lỗi gì nữa admin fix luôn dùm nhé hoặc có hướng dẫn giúp minh thao tác fix với

19. mrtuxuong
    báo vào đây viewtopic.php?f=90&t=13064&start=1140

20. datchuot
    bot có thể tích hợp nhiều acc trên 1 auto để giảm ram ko