Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mrtuxuong
    bot ko chiếm đang bao nhiêu ram đâu bạn, với lại tích hợp như thể là phải làm lại 1 con bot khác với lại làm vậy là có mục đích từ trước rồi :(

2. mimala
    làm auto phụ bản 80 và quay trở lại dc 8x khi die đi bạn

3. mrtuxuong
    sẽ có mà bạn :)

4. datchuot
    bot nên thêm chức năng buff máu cho pet = skill của nv, sử dụng nộ khí của pet , sử dụng chân quyết

5. maxrena
    Mình ko biết có ai góp ý điều này chưa, nhưng việc kẹt acc quả thật nó khá phiền phức cho người dùng lẫn BQT. Mình nghĩ chẳng hạn BQT làm cho việc đăng nhập account có thể kick văng acc đang bị kẹt thì tốt hơn, vừa tiện lợi, lại đỡ tốn công của 2 bên.

6. long16vn
    ad ơi em log bot vào nó báo là tài khoản đả log 6ac nhưng em không log ac nào hết ad xem lại dùm em nha
    tài khoản
    long16vn

7. haiprocr12
    Vào đây báo viewtopic.php?f=90&t=13064 sẽ có người kich acc giúp nha!

8. mimala
    cập nhật bản mới đi bạn , lâu quá rồi , auto phụ bản 84-87 , chứ 9x làm gì mấy cái phụ bản thấp .Thêm cái sửa cái buft = tuyệt học vẫn không dùng được nhé , Dịch cân kinh và thanh tâm phổ ko sử dụng dc

9. maxrena
    Có 2 thứ như sau:
    1 - Bot cho phần buff cho team, chọn heal, mình dùng Nga Mi để heal nhưng chiêu Ngưng thần quy nguyên, cần 2.5s casting, nếu như chọn đánh quái + buff cho team thì NM sẽ chuyển target khá nhanh và buff không được. Mong có thể sửa điểm này, chẳng hạn như thêm 1 ít thời gian vào sau khi dùng chiêu buff
    2 - Cái này cũng dựa trên điều đầu tiên. Mình thử chọn chỉ buff cho team, thì lúc này không theo sau 1 người chỉ định được. Hi vọng có thể làm cho việc theo sau vẫn dùng được khi chọn Buff cho team.
    Cám ơn vì đã quan tâm.

10. maxrena
    Còn cái này mình quên để ở phía trên luôn, mà ko cho sửa bài nữa nên mình thêm 1 post
    Mình nghĩ nên tách bán kính chọn quái và bán kính theo sau ra, vì có những lúc chẳng hạn phải đi phụ bản bằng tay. Chỉnh theo sau bán kính = 0, thì không thể đánh skill được, cái này mình ko bít lý do vì sao, nhưng cho dù không tick vào bán kính, để 0, chả vẫn chỉ đánh chay, ko dùng skill. Còn nếu để bk 10, char sẽ dùng skill, nhưng lúc này sẽ gặp 1 vấn đề khá bực mình là chạy theo char chính sẽ bị vướng, như cầu thang, vách đá. Do đó, tách ra bk theo sau và bk target, sẽ dễ dàng hơn trong những lúc phải train = tay.
    Chân thành cám ơn.

11. mrtuxuong
    oke bạn mình sẽ nghiên cứu rồi báo ADM fix, cám ơn bạn đã góp ý .

12. fantasynt
    tôi ước gì auto unibot.net của chúng ta có những tính năng thật tốt và tiện lợi cho các menber. ví dụ < auto bắt cừu > < auto trian DC chết tự động dùng bạc hồi sinh tại chổ > và < auto tự động ra theo key 9 tầng > .tôi thấy auto Long Lĩnh Bạch Độc thì nó ra theo key. còn đối với auto đi 9 tầng là nó không ra theo key . đây là góp ý mong các anh các chị đừng ném đá tội nghiệp em ^_^

13. mimala
    cái mở rương phụ bản BD mãi ko update vậy

14. mrtuxuong
    bản 1.9 chưa động gì tới chức năng của bot cả bạn, chỉ là bên swordsman update nên phải up theo để các bạn bên đó xài được bot thôi

15. panny
    xin update cho thêm tính năng tự kick 6 acc bị kẹt, đi cày mà cái bảng kẹt 6acc hiện hoài oải quá, báo lỗi lên diễn đàn mình mất công mà bên mấy ad + mod cũng mất công nữa :22:

16. mrtuxuong
    trc cũng có mở đó bạn khổ cái nó gây bug khó chịu nên đành phải off, 1 số bạn bị kẹt đêm thì khoai quá :((

17. dangsonhai1101
    auto phụ bản 74cập cung chua co 70 hay ket qua

18. mrtuxuong
    oke bạn

19. hung1201000
    Mình muốn góp ý

1. Trong bảng skill - bạn thêm 1 ô kế bên nữa - ô đó có chức năng chơi quyết - ví dụ tôi có quyết ô Q 2 3 - tôi muốn xài quyết Q mà k muốn dùng quyết 2 3 - thì tôi sẽ tích vào ô Q để dùng mỗi quyết Q - như hiện tại dùng quyết đi train rất nhanh

2. Tự chạy lên dc 8x khi chết - tôi sắp lên dc 90 mà giờ còn chưa ra chức năng này ~~

3. Auto đi Tuyệt Tình Cốc ( TTC chăm đi thì dc Nhất khuyến môn )

Bạn xem xét thì làm hộ mình nhé

20. boppip
    theo mình MOD nên update sớm tính năng chạy Giang Hồ Bảng nữa, và Fix lại cái Q bắt Cóc nhiều khi là hay bị đứng im để MOB bem