Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. datada
    ok bạn, chức năng chơi quyết bên mình ko có acc để test, nếu bạn cho mình mượn nick thì tốt :))

2. mimala
    cho cường hoá bằng tinh luyện thạch đi ad , mình chơi bên tieungaoviet , ko có đồ màu xanh rớt đâu , quái dc rớt luôn đồ tím va tinh luyện thạch , nên cường hoá = tay rát mệt , mỗi lần thay đồ chỉ có nhặt hoặc mua tinh luyện thạch đẻ cường hoá

3. mrtuxuong
    Thank bạn đã góp ý, về việc xài tinh luyện thạch cho tngh việt m đã báo code, có lỗi gì nữa hay cần gì bạn cứ tổng hợp rồi báo để bên m chọn lọc và tìm hiểu :7:

4. katoro92
    ad ơi có thể thêm 2 chức năng là xài quyết skill nhân vật và nộ của pet . mình thấy cái o stick chọn tất cà skill ko cần lắm ad thay cái đó là sử dụng quyết thì wa tốt

5. mrtuxuong
    bạn có nick xài được quyết vs nộ pet hỗ trợ m mượn mấy hôm test bot còn không thì đành phải chờ cày như vậy nó lâu
    (nếu cho mượn được bạn cứ inbox m)

6. wonbin1411
    Xin chuc nang tu hoi sinh khi bi pk, vi hien tai auto hay bi mot so ke ac tam pha, giet acc, neu co chuc nang hoi sinh khi bi pk thi hay qua di nhien cai nay nen lam 1 option cho ai co du vang va thich hoi sinh tai cho thay vi ve thanh chay len
    len

7. mrtuxuong
    ok bạn sẽ có nhé

8. Long Tín Nghĩa
    admin can them chuc nang cuong hoa do nhung ko cuong hoa vu khi danh cho ng da co Bach Ngan voi Hoang Kim, va them chuc nang nhanh manh hoang kim rieng.

9. mrtuxuong
    bạn thử bản test 1.3.1 có chức năng không cường hóa vũ khí https://www.facebook.com/unibot.net/

10. datada
    Chức năng nhanh manh hoang kim rieng là gì hả bạn?

11. huandt96
    Ad ơi xem lai chức năng dùng quyết đi. mình tick quyết thỉnh thoảng nó báo tráng thái hiện tại không thể thi triển kỹ năng, đứng 1 lúc mới đánh là sao???. bỏ tick đi thì đánh bt.

Các file đính kèm:

12. mrtuxuong
    ok bạn mình đã xem ảnh, để tìm hiểu xem thế nào .

13. huandt96
    Mod ơi, cái lỗi đứng im kia chỉ bị kia mình tick hết quyết của các skill, còn chỉ tick skill có quyết thì đánh bt rùi mod ạ :)

14. mrtuxuong
    ok bạn thì đúng là vậy mà skill nào có quyết thì mới tích .

15. vu long
    3 acc chay la phai mo 3 cua so auto a ban oi ?

16. mrtuxuong
    đúng rồi bạn mỗi cửa sổ game ứng với 1 bot max là 6 bot

17. vu long
    Khổ những người có máy yếu mà phải chạy nhiều acc như mình rồi...bây giờ chỉ alt + tab không thôi cũng đủ hoa mắt với đống cửa sổ rồi,haiz..

18. vinhlun
    minh khoai nhat la tu danh tra khi bi pk

19. mrtuxuong
    tất nhiên rồi mình cũng khoái, chỉ cần set chế độ đánh theo thôi làbem nhiệt luôn ..... LIKE cho bên mình 1 like đi bạn :D https://www.facebook.com/unibot.net/

20. tranchuyen
    Mong mod thêm chức năng buff máu PET cho các phái nội... và sớm có tự động nộ khí PET