Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mrtuxuong
    ok bạn

2. Khoa NguyenMinh
    This message by Khoa NguyenMinh has been removed from public view. Bị xóa bởi Khoa NguyenMinh, 31/5/16.
    10/4/16 Show
  3. Khoa NguyenMinh
    Có thể update thêm pb 89 được không mod

4. mrtuxuong
    có bạn ơi nhưng phải chờ pb sau xem sao, vì nhiều pb nó đi khó nên làm cũng khó :( , nếu bạn có acc đi mượt những pb cao có thể hỗ trợ bên m để làm cho nhanh nếu được bạn cứ nt vào fb uniquebot nhé . tks bạn!

5. Khoa NguyenMinh
    Mình không hiểu pb đi khó là thế nào, mình thấy cũng đi như những pb khác thôi mà. Như mình thấy quan trọng nhất vẫn là chức năng tự nhận phần thưởng + theo sau ra map ngoài khi hết pb vì hiện tại pb 89 không tự nhận phần thưởng được nên ai auto sẽ ko nhận được và phải đợi hết thời gian mới move ra map ngoài được . Còn nữa, những pb mà có 1 đoạn ngắn video có thể bỏ qua được không ( vì bình thường phải bấm esc hoặc để nó tự chạy hết video mới đánh tiếp được ) ?

6. deidara
    Admin làm thêm chức năng tự vào Lục Trúc Lâm đi - sv pri mới đi ltl cả ngày k giới hạn nên rất cần auto tự vào Lục Trúc Lâm

7. Khoa NguyenMinh
    Có thể update tự nhận phần thưởng pb 89 được ko mod

8. vovodich00
    Admin ơi, TNGH đang bảo trì 30/8. Nên mai chắc auto ko dùng được. Nhờ Admin làm lại sớm auto cho ae nhờ nha, vì 3h sáng nó bảo trì xong rồi^^

9. nguyenthach1
    ad xem lai xem co cach loai log dc nhieu acc tren 1 may khong

10. vinhthettg
    admin oi ! chuc nang lap lich cua minh neu co them tu dong van tieu Thien Ha Hoi thi se rat ngon day.

11. rickzdo1991
    ad cho e hoi sw auto cua e dang sai dc 1 khoang thoi gian thi no bao khong the ket noi den sv mong ad tl dum e... sr ad cai key cua e bi loi nen e viet k dau mong bac thong cam dum e

12. mrtuxuong
    lỗi do kết nối mạng bạn à ''ngắt kết nối server billing'' bot vẫn chạy nhưng ko setup cũng như bật tắt được, mạng ổn nó tự hết hoặc bạn tắt moden gọi lên tổng đài nhờ rs đường truyền .

rickzdo1991 thích bài này.
  13. rickzdo1991
    tks bac nhiu nge e tuong bi j k ak tu dis hoai

14. 01282061907
    phó bản NMS kéo theo cả pt đi được . Rất mong unibot chức năg đó .

15. 01282061907
    phó bản NMS kéo theo cả pt đi được . Rất mong unibot chức năg đó .

16. laotuongdh321
    AD xem thêm phần auto Long Lĩnh nữa nhé và thêm về phần Pet thì thêm cả phần cho ăn khí lực nữa (MP) vi ko tu cho an khí lực pet ko sử dụng được skill và không tự sửa được đồ

17. znhattanz
    thêm chức năng chỉ cần mở 1 cửa sổ auto có thể chạy được nhiều acc game cùng 1 lúc không cần phải mở nhiều cửa sổ auto làm choáng màn hình. với thêm phần tự động theo sao đội trưởng không cần phải chọn tên nhân vật mình cần đi theo. vì khi thay đổi đội trưởng lải phải chỉnh lai tên nhân vật mình cần theo sau tốn thời gian quá

18. kingcobrabn118
    Ad coi them phan cho Pet buff mana,HP khi mua No khi cho Pet.Cho no tu thi trien no khi,toan phai canh buff tay

19. hoanganh.tdt
    AD ƠI GAME UPDATE PHIÊN BẢN MỚI RỒI. VIẾT LẠI CODE AUTO GIÙM VỚI

20. hoanganh.tdt
    AD ƠI GAME UPDATE PHIÊN BẢN MỚI RỒI. VIẾT LẠI CODE AUTO GIÙM VỚI

21. nhoxkoiyeuem
    góp ý ad thêm chức năng nuốt hoạt lực dược khi hoạt lực bằng = 0 (ví dụ như là nhấn F1 khi hoạt lực =0 giống chức năng phục hồi HP MP chẳng hạng)
    và thêm chức năng cường hóa đồ 4 sao (đồ mua = anh hùng lệnh) thì càng tốt.