Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. cutothisao
    Mình nói thật nếu mà auto của bên bạn k cho free mà tính phí thì được bao người xài ? auto trong game cho free 200 nại lực mỗi ngày nếu muốn train thì mua thêm nại lực trong cash shop, mọi người đã tìm đến web với hy vọng có auto tốt và miễn phí cho ae xài mà giờ đòi tính phí thì hơi buồn, nếu tính phí thì thà mình xài auto trong game có an toàn hơn k ? tuy nó thiếu 1 số chức năng hơn auto của bên bạn nhưng nó vẫn làm việc tốt, k lo sợ 1 ngày nào bị hack gì cả, nếu bạn vì niềm đam mê và nghĩ đến mọi người giảm bớt chi phí cho game thì nên suy nghĩ về việc này, chân thành cảm ơn

2. trantaihonggiang
    ad cho mình hỏi. Bản auto này khác auto của game chỗ nào vậy?

3. ntquan1701
    cho mình hỏi là hồi trc auto có phím tắt để "Bật tắt" , giờ còn ko nhỉ ?

4. makiem05
    hôm nay qua agtool.net dùng thử auto, thấy auto của họ rất nhẹ --> auto của mình càng mở nhiều càng nặng, auto của họ xuất skill rất nhanh ---> của mình vẫn còn chậm lắm
    đây là đôi điều góp ý mong admin sớm hoàn thiện auto.

5. fnddiego02
    Thêm chức năng tự động đồng ý theo sau + tự động đồng ý vào đội nữa nhớ

6. namhbnam
    Cái tự động đó bạn có thể điều chỉnh ingame được mà, cần gì auto

7. danchoinuamua
    cho mình hỏi là nếu mình xài auto thì thì bọn kỹ thuật NPH có bít ko vì bây giờ bên kỹ thuật nph đang kiểm tra những ai đang xài auto này và sẽ khóa acc những ai đang xài auto này

8. danchoinuamua
    sao ko thấy mod nào trả lời hết nhỉ.muốn xài nhưng sợ bi lock acc quá

9. danchoinuamua
    có mod nào trả lời câu hỏi giúp mình với lo quá

10. mrtuxuong
    không biết được đâu bạn ơi , vì bot chạy trên 1 sever riêng biệt họ làm sao lần ra được IP nào mà kt , họ chỉ có thế chặn sever bot thôi nhưng :32: nên bạn cứ an tâm mà xài .

11. anhtam72111
    xét về khoản tốc độ farm thì unibot chưa bằng agtool thật , nhưng unibot có nhiều cái tùy chỉnh , chức năng phụ hơn , mong unibot cải tiến lại , mình thấy agtool có 3 cái
    1 là họ phát skill liên tục theo thứ tự ~->Q->#1->#2... không cần biết nó đã delay xong chưa , chỉ có 1 số skill dạng buff dame , máu mới có time delay
    Còn 1 cái nữa mình thấy đó là do phát skill theo tuần tự lên đối với các phát aoe cận chiến thường sẽ tiến gần mục tiêu hơn do dùng skill ~ phát đầu
    cái nhược điểm này unibot khắc phục được thì hay , unibot xử lý bằng cách tiền gần đến bằng đủ tầm đánh , cái này hình như là do chức năng game "Tự chỉnh cự ly" , như thế các skill skill aoe mà đánh xung quanh nhân vật , unibot chỉ tiến tới đủ tầm -> phát skill chỉ đánh dc 1-2 quái
    Mình hiện tại chơi tiêu dao , các skill aoe thường dùng để farm như u lan lộng ảnh , ngưng phong tuyết vũ , vân hà xuất duy hiện tai hay gặp trường hợp đứng từ xa đánh rất không hiệu quả
    2 là họ auto dùng v để tăng tốc di chuyển trên map or tiến tới gần mục tiêu
    3 là họ có auto dùng nộ khí

12. datada
    À, cái auto này mình nghiên cứu rồi, bản mới sẽ fix tốc độ đảm bảo ko thua auto của họ đâu. Chỉ có phần nộ khí mình chưa làm thôi.

13. damancuc
    Thêm chức năng tự động về bãi khác trên khi hết Hoạt lực về 0 và hoạt lực khác 0 như của họ nữa là tuyệt vời Ad ơi.
    Muốn hơn họ nữa thì cho skill ở 2 bãi ở 2 data nữa. Ví dụ lúc train lấy exp khi hoạt lực > 0 mình dùng rất nhiều skill , nhưng khi farm quái chỉ dùng chiêu thức.

14. usumura
    Các bạn có thể tạo chế độ đánh hỗn hợp đc ko? VD như Buff + đánh quái thì khi team đầy máu Char buff sẽ tự động sử dụng skill đánh quái, đến khi cần buff thì mới buff chẳng hạn. Hoặc như khi Lùa quái đủ số lượng thì chạy về chỗ và đứng đánh quái luôn, khi gần hết lại chạy đi lùa quái tiếp :D

15. happylibra
    Cho mình hỏi máy ad có chạy hơn 3 acc được không, máy nhà mình chạy 3 acc nó báo số cửa sổ, báo hại mình phải mở thêm cái lap mới đủ 4 acc đi pb, ad hay ai biết vấn đề này giải thích dùm mình hen, many thanks ^^ .

16. datada
    Dùng sandboxie bạn ạ, google ra là có hết hướng dẫn.

17. datada
    Uh, hiện giờ mình đang khá bận nên chưa làm đc cái này, đợi vài hôm nữa mới có thời gian.

18. danchoinuamua
    tụi nph có thể kiểm tra 1 IP của mình chơi bnhiu acc .nhưng có thể kiểm tra 1 máy của mình chơi bnhiu acc ko mrtuxuong

19. danchoinuamua
    auto nên thêm chế độ đánh quái chạy tự do .để dễ dàng đi hoạt đông phụ bản long li4ng và bách độc vì đi hoạt động di chuyển map liên tục nếu ko có chế độ đánh chạy tự do thì sẽ mất công bật tắt auto lien tục khi di chuyển qua các map khác .datada thêm chức năng đánh chạy tự do nhé

20. datada
    Bị khóa acc vẫn còn tâm trạng góp ý à :))
    Đùa thôi, cái này lúc nào mình sửa.