Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. sinhvienitbot
    Ad ơi, có thể thêm chức năng lướt ra ngòai khi bị BOSS đánh văng lên không? Mỗi lan bị văng lên thi game có hiện trợ giúp dung ASDE để lướt ra đấy. Thanks Ad!

2. ensi
    mình chưa test thử thiên hạ vô ưu, nhưng nhìn chung là ver mới này chạy khá là tốt, farm siêu tốc luôn. Tuy nhiên, có 1 lỗi nhỏ thôi mắc phải ở bản trc lẫn cả bản này là khi mình hay alt tab ra ngoài thì sẽ bị lỗi script làm ko ấn dc phím ESC ( có 1 lần mình đi phụ bản mà ngắm cảnh dài dài =)). À bản mới này dùng phím gì để bắt đầu và dừng lại nhỉ, mình ấn ALT + F mãi mà ko dc, hx. Vậy thôi, rất cảm ơn bạn đã dày công viết chương trình auto rất hay :)

3. asdfjk
    Admin ơi, vui lòng chỉnh lại skill mưa băng của Tiêu Dao (Hữu Vô Tương Sinh) cho đánh giống auto ingame á, auto này đánh chiêu đó hơi phí: chỉ thả được 2-3 cục mưa à. Thanks admin!

4. cau2dkny0378
    mình muốn thếm 1 chức năng sử dụng pet sửa đồ để sửa đồ nữa

5. cau2dkny0378
    à còn thiếu chức năng tự vận nộ khí khi đầy nữa :)

6. datada
    Có ấn nút cách mà bạn, đôi lúc bị chậm thôi
    Alt + F tạm thời mình bỏ, lúc nào đấy sẽ thêm vào.

7. joss2520
    Mong datada sớm cho thêm chức năng tự làm nhiệm vụ chính tuyến level 1 - 30 nữa nha.

8. boyzone3312
    Cho hỏi về auto TNGH

mình mới mua và sử dụng ngày cho auto TNGH, mà đến khi bật thì chỉ tầm 30p là ko dùng được nữa như là dùng miễn phí thử nghiệm vậy. Mình nghĩ có thể là down sai phiên bản ( Unique auto Tiếu Ngạo Giang Hồ beta 1.15 Ngày 21/05/2014 ). Mà cũng chỉ có mỗi phiên bản này trong web của các bạn thì phải. Phiền bạn chỉ đường link chuẩn cho phiên bản sử dụng ngày đã mua được không, hoặc nếu đúng phiên bản rồi thì xem lại hộ mình đã kích hoạt tài khoản chưa nhé

9. hailh1930
    Re: Cho hỏi về auto TNGH

hiện tại auto chưa tính phí nên vẫn dùng bt ko có vấn đề gì bạn ạ. Mình vẫn xài bt có bị hạn chế gì đâu nhỉ.

10. boyzone3312

Vậy cho mình hỏi phiên bản sử dụng ấy có đúng ko? Lúc đăng nhập vào auto thì gõ ID và pass của mình hay đăng nhập vào theo ID unibot luôn? Vì khi sử dụng lúc chưa mua ngày ( và đăng nhập theo nich unibot) thì chỉ dùng được tầm 30 là auto tự động ngừng vào ko bật lại được, nên mình nghĩ chỉ là thử, nên mua ngày vào đăng nhập theo nich mình. Nhưng tình trạng vẫn vậy. Thật khó hiểu phải không ?

11. boyzone3312

admin ơi giúp mình với. Nhìn nó cứ đứng im sau tầm 30p mà chán quá :(

12. luongdtph02337

Mua nào ở đây, đã tính phí đâu.

13. askvnn

admin làm auto hoa hồng đi ...........

14. datada

Hiện tại auto miễn phí nhé bạn.
    Còn về tình trạng 30' ngừng hoạt động mình cũng ko thể hiểu.
    Bạn thử remove bản cũ rồi cài lại bản mới đi.

15. boyzone3312
    ưhm, thank Moderator datada nhé, còn một điều nữa làm cho mình thấy khó hiểu muốn hỏi chút. Trong phần nạp ngày chơi cho auto có phần chọn loại auto, mình xổ xuống và chọn auto TNGH, theo bạn nói auto này chưa tính phí sao lại có dòng này, liệu có phải là bị lỗi ko? Và khi mình chọn auto TNGH xong, hệ thống báo có 2 ngày. Tiếp đó mình đăng nhập vào auto TNGH theo nich mình (phiên bản Unique auto Tiếu Ngạo Giang Hồ beta 1.15 Ngày 21/05/2014) thì trong hệ thống phần Thông tin giao dịch ghi "Bạn bị trừ 1 ngày sử dụng, unique TNGH bạn còn 1 ngày sử dụng ". Vậy nghĩa là thế nào vậy bạn ?

16. datada
    Đấy là các admin đã chuẩn bị sẵn tinh thần thu tiền đó bạn :))

17. rudokatori
    Cân Thêm auto làm NV hoa hồng của bang, và auto NV Giang Hồ Bảng, 2 cái này tương tự như Thiên hạ vô ưu nên mình nghxi Ad thêm vào nhanh thôi :D

18. boyzone3312
    Tinh thần này nguy hiểm thật nha, đánh lạc hướng những người bị lỗi auto như mình. Dù sao cũng chỉ là 2 ngày auto, ko đáng kể, nhưng hay nhất là nên tạm tắt chức năng dòng thu phí "auto TNGH" ấy đi nhé các bạn, dễ bị hiểu lầm là có 1 phiên bản thu phí khác đang đựơc triển khai

19. eunomia
    Chào bạn!
    Mình chưa hiểu bạn nói gì cả? Bên mình đánh lạc hướng vấn đề gì?

20. saodoinoi
    Mình xin góp ý vài cái thế này
    1.auto danh nhanh wa nên k thể đánh hết nguyên cái skill đó(skill đó đánh 3 cái mới hết thì auto chỉ đánh 1 or 2,mất đi cái hiệu ứng của skill)
    2.Chắc mấy ông làm skill chưa có acc 6x nên chẳng biết vấn về này đó là đánh cửa thành pb 60 nó cứ chạy lòng vòng k chịu đánh cửa(chắc do nó chọn mục tiêu bên trong thành )
    3.CÁi auti thiên hạ vô ưu đó chỉ dành cho acc lv thấp thôi,chứ như bọn 6x làm hết 50 cái đc co 650k exp đc có 1% quá là ít. Có thể thêm chức năng là làm xong cái thiên hạ vô ưu rồi tự chạy đi train cường hóa
    4.Nếu ra thêm mấy cái nvu hoa hồng hay giang hồ bảng thì nên để combo lun,tức là ng chơi có thể chọn 1 or làm nhiều cái cùng lúc