Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. tranthenhan1515
    AD ơi..mở thêm auto chạy nhiệm vụ hoa hồng thưởng tiền trong bang

Thân

2. datada
    Mình đang hoàn thiện các chức năng cho hợp lý.
    Cái này trong 1 vài phiên bản nữa sẽ up

3. quocdangag
    ad ơi chưa có hướng dẫn làm nv Thiên hạ vô ưu ? làm sao mọi người có làm rồi chỉ minh với thank

4. ngoviendong
    Them cai hoat hoat dong giang ho bang va auto pk danh nguoi thi hay chu danh quai khong thi khong hay lam

5. datada
    Click vào ô Chọn chế độ auto ý bạn
    Những cái đó dần dần mình sẽ update

6. happylibra
    GÓP Ý SCRIPT PHỤ BẢN:
    Mình có ý kiến thế này, mình đã test đi test lại rất nhiều lần cái phụ bản 40, mình rút ra như vầy, thay vì để cái chờ trong phạm vi, bạn nên thêm cái tự động bật yêu cầu theo sau cho các thành viên (acc chủ pt), và các acc còn lại thêm chức năng luôn tuân theo lệnh đi sau (vì nếu cài chế độ tự động chấp nhận yêu cầu theo sau thì đôi khi các acc đang ra skill, vận khí sẽ không tự động theo sau), chỉ cần như thế là ok, không cần vụ chờ trong phạm vi đâu, vì mình test cỡ nào thì test nó cũng sẽ có sai sót khi đi nhiều acc, còn chạy 1 acc thì rất ok, đó là ý kiến của mình, mong bot nagy2 càng hoàn chỉnh hơn cho a e sử dụng. ^^

7. llvllrkjn
    ad thêm phần phạm vi đánh nữa nhé,nhiều lúc nó đứng xa xả hết các skil ko tới đc quái

8. quocdangag
    Auto 1.16 hay lam ad oi ,thank

9. phuocmatxe
    aubo ban moi nhat update 26/5 da bi loi lure quai roi ad oi

10. phuocmatxe
    ad ơi cho e hỏi trong bản update mới thì có chức năng phụ bản ad có thể chỉ kỹ hơn được không

11. datada
    Lỗi như nào bạn ơi?

12. phuocmatxe
    khi bật chế độ lure thì báo là cự ly mục tiêu quá xa ad ơi

13. datada
    Bạn làm theo dòng thứ 2 của chữ ký nhé

14. phuocmatxe
    Ad ơi ad có thể chỉ e xài mục phụ bản trong phiên bản auto mới nhất này được không e làm quài mà vẫn không được ad ơi

15. ag1994ls
    ALT+F k được nữa à ad

16. mike1905
    Làm sao mở chế độ lure quái sao, hay nó tự lure vậy Ad ???

17. game^^
    theo mình bot nên có chết độ đánh tiếp cận như trong VLTK ngày trước, vì có 1 số skill non target farm rất tốt nhưng auto lại ko dùng được ạ điển hình như mấy skill bẫy của 5D, hoặc tam sao hoán nguyệt, phong quyền hạ diệp của vd và rất nhiều skill của phái khác, mình test thử thì dù quái ở rất xa nhưng auto lại dùng vô tội vạ.
    Còn về phần cường hoá, thì trong phần cường hoá ưu tiên nên cho chọn 2 món ạ vì nhìu khi món ưu tiền còn thiếu 1 ít điểm nữa đủ yêu cầu, mình lại ko thể canh để mà chuyển auto sang cương hoá ưu tiên món khác, trong khi mình chỉ có 1 2 món đồ muốn cường hoá mà thôi, nếu CH bình quân lại ko cần thiết.

18. datada
    Auto đánh quái hoàn toàn giống khi bạn ấn phím tắt, các skill bạn nói bạn thử ấn mà xem, hình như auto-ingame cũng vậy thôi
    Còn nếu bạn thích tiếp cận rồi mới ra skill thì có chế độ gom quái đó

19. datada
    Uh, tạm thời bỏ vì dùng nó bị lỗi khi tắt auto
    Chọn trong "Chế độ auto" ý bạn, và chỉnh số quái lure ở phía dưới nữa

20. game^^
    ko biết admin có thể làm thêm phần chạy nv kiếm bạc không khoá trong bang ko ah :D mình có bang mà ko có ai làm nv này, mà mỗi lần chạy mấy acc+ làm cả 7,8 lần/1acc cũng đúi quá ạ @.@ mong admin sớm ra tính năng này ^^