Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. datada
    Bản sau sẽ update nv Hoa hồng :)

2. baolong1692009
    cac ban chi dum minh voi minh xai auto ma no cu ghi la cu ly qua xa ko the danh duoc . minh choi phai Hoa Son . no ko tu chay den quai' danh @@ ko biet lam the nao @@

3. datada
    Làm theo dòng thứ 2 của chữ ký mình nhé

4. sinhvienitbot
    Admin giải thích dùm cách họat động của chế độ Gom Quái. Lùa Quái thì đánh 1 cai rồi chạy về trung tâm, còn Gom quái sao thấy nó đứng quất skill tè le vậy nhỉ?

5. datada
    Gom quái là kết hợp giữa lùa quái và đánh quái
    VD: bạn để số quái gom là 6, char sẽ dùng chiêu thức (~) đi đánh 6 con, sau khi gom đủ 6 con sẽ chuyển sang đánh quái, dùng các tuyệt kỹ để đánh.
    Khi đánh chết số quái đó thì lại đi gom tiếp.
    Vì thế tốc độ farm sẽ nhanh hơn chế độ đánh quái, nhưng chỉ phù hợp khi đánh quái yếu, quái mạnh char sẽ bị chết ngay.

6. ngoalongcang
    Ban oi minh moi chuyen qua server tieungao.org choi lam sao de minh co dung duoi auto cua unibot tren tieungao.org duoc?

7. datada
    Hiện tại bên mình chưa có auto cho server private.

8. ette1234
    admin sao ko thử cho chế độ gom quai. nghĩa la đi lua quai về khi đu số lượng thì sẽ chạy về trung tâm dame quai. chứ mình thấy chế độ gom quai chỉ dành cho train solo :D

9. mike1905
    CHo hỏi cách thức cast skill trong bản auto này thế nào vây ? mình để delay 0 hết như hướng dẫn nhu tại sao chỉ đánh 2-3 skill là liên tục, mấy skillcòn lại thì năm thuở mười thì mới thấy sử dụng ????

10. datada
    Đặc điểm của bản này là khi mới bắt đầu auto chưa nhận dạng đc skill nên dùng skill khá lung tung, sau khi mỗi skill đc dùng 1 lần, auto sẽ nhận dạng đc hết, từ lúc này mới sử dụng skill chuẩn, ko bị bỏ sót. Thời gian nhận dạng thông thường rất ngắn, < 1 phút

11. sinhvienitbot
    Ad ơi, chừng nào mới có cái auto HH vậy? Chạy tay thật đuối quá luôn. Trông chờ từng ngày... Thanks Ad.

12. eunomia
    Chào bạn!
    Chúng tôi sắp ra phiên bản có auto Hoa Hồng rồi :D.

13. ngxbac
    Minh đang cầm 1 acc Hành Sơn nhưng không thể nào auto được. Các skill ra có vẻ chậm hơn so với auto của game dù mình đã thử set delay bằng delay của skill hoặc set bằng 0, hơn nữa một số skill trữ lực ví dụ skill quay tay thì đang skill lại bị cancel thành ra hiệu quả kém. Mong các bạn xem lại vấn để này để có bản auto hoàn thiện hơn. Ngoài ra nếu các bạn có thể check range của skill được thì tốt quá vì khi đã target mục tiêu nhưng lại đến lượt 1 skill có range thấp, thành ra quái thì ở tít ra mà người thì đang quay tay tại chỗ.

14. sinhvienitbot
    Cái bot trong game cũng không check được range của skill bạn ơi. VD dùng tam hòang xáo nguyệt từ xa tit chẳng trúng con nào mà cũng ra sức thi triễn. UniBot ma làm đc thì tuyệt vời!

15. datada
    Mình nghĩ cái đó cũng ko quá quan trọng đâu, trừ khi các bạn Pk, còn các bạn cắm acc train cả ngày thì hụt vài skill cũng ko ảnh hưởng nhiều đâu :))
    À có tính năng Gom quái đó, gom lại thì sẽ ko cần quan tâm khoảng cách skill nữa

16. datada
    Bạn cứ làm theo đúng hướng dẫn là ok, khi mới bắt đầu thì auto chưa nhận dạng skill, về sau sẽ dùng mượt như auto ingame thôi mà

17. gavinrad
    Ad ơi, thêm phần bản đồ Thành Phúc Châu ở mục map của nhiệm vụ hoa hồng đi... Bang mình làm Quest ở đó mà không có map đó sao làm giờ :(

18. datada
    Có mà, bạn ko thấy sao? click vào chỗ chọn là ra 1 loạt map đó

19. ngxbac
    Trông lập lịch mình chỉ muốn làm Quest thiên hạ vô ưu, bỏ check 2 cái kia đia nhưng nó cứ chạy làm Q Hoa Hồng là sao vậy?

20. quochuyf23
    uk, minh mình cũng bị y như bạn vậy đó. Bạn update phiên bản 1.17 đúng ko , ko biết sao bị lỗi vậy. KÍnh mong ad sửa giúp ,tại thấy có chạy đc nv Hoa hồng . và vô ưu. tks