Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. ngxbac
    Đúng rồi, mình vừa tải bản mới. Chắc ad code chung tất cả index cho thằng hoa hồng rồi :)

2. huyenlong
    Mình dùng bản mới này xin góp ý chút : NV Hoa Hồng chưa chạy chuẩn gặp mấy lỗi như thế này :
    + NV truyền tống vào bang xong đứng im không chạy ra Trưởng Phòng Tiên Sinh để nhận NV HH tiếp theo.
    + Đánh quái của NVHH xong chạy ra trả quest thì ko chạy theo mũi tên mà lao xuống sông rồi đứng im luôn .
    + Hoàn thành xong hết NVHH thì không thấy ấn nhận phần thưởng cứ thế chạy về bang luôn
    trên đây là mấy cái lỗi mình gặp hi vong Admin kiểm tra và hoàn thiện lại giúp cho anh em .thanks nhiều

3. gavinrad
    Mình đang nói Map Thành Phúc Châu luôn á chứ không phải ngoại ô Phúc Châu :(

4. thanhlongbohat
    Minh cũng bị lỗi tương tự như bạn huyenlong

5. meodjen
    Ad có thể thêm phần đánh theo tọa độ ở ngoài bãi được không?

6. datada
    Trong phần lập lịch có mà bạn, bạn xem hướng dẫn là hiểu

7. datada

Các file đính kèm:

8. saodoinoi
    Góp ý mấy cái thế này
    1.Phải làm NVu hoa hồng mới làm đc thiên hạ vô ưu là k hợp lý,do khung giờ của HH là bắt buộc k phải lúc nào cũng làm đc
    2.cái gom quái có vấn đề là đánh chưa hết đã đi gom quái #,rồi chạy xa wá quái đó quay về rồi hồi full hp mất công đánh lại. Rồi đôi lúc k quay về vị trí trung tậm mặc dù có thấy dấu click của chuột về nhưng do ham đánh quái quá nên đánh lun
    3.MÌnh võ đang có skill buf máu,nếu máu mà thấp hơn % minhf yêu cầu auto buf thì auto đứng im k đánh

9. datada
    -Cái nv Hoa hồng ko phải là làm cùng THVU mà bị lỗi thôi
    -Còn gom quái thì chưa đánh hết quái đã đi gom, cụ thể là còn nhỏ hơn 2 con sẽ đi gom, thế mới có hiệu quả của việc gom, tức là char sẽ luôn đánh số quái >= 3
    cái quay về trung tâm đôi lúc bị sai, mình sẽ sửa sau
    -Skill buff máu bạn phải đánh dấu dòng thứ 2 thẻ Hỗ trợ nhé, mình chơi VĐ thấy buff ngon lành mà.

10. namdajka003
    theo 1 số phản ánh thì win 8 k cài đc nhưng bạn mình đã fix đc , nếu ae k biết mai mình sẽ nhờ mod or admin up lên

11. PhuMap
    win 7 minh set cung bi loi ai giup voi

12. PhuMap
  13. shikorum
    ad ơi có cách nào save file auto lại ko, mỗi lần update là mỗi lần phải sét auto cho acc lại @@

14. datada
    Trước khi cài thì bạn copy thư mục Save ra 1 chỗ, cài xong copy lại chỗ cũ :)

15. namdajka003
    mong admin tắt chức năng tự động nhận thưởng hoa hồng cho mình , như phiên bản 1.17 ấy , cảm ơn admin và cộng đồng unibot

16. datada
    Sao phải tắt hả bạn, nhận luôn có phải tiện ko?

17. illegal
    cho hỏi hơi ngu tí, mình k làm cách nào chạy auto cho cả 2 acc cùng 1 lúc được ! hay mình k biết chỉnh ? ai giúp với

18. datada
    Ko đc bạn ạ, 2 acc thì phải mở 2 auto lên

19. illegal
    ặc, sao mình chạy thêm 1 auto nữa mà nó k lên vậy ?

20. shikorum
    ad ơi, ad làm thêm chức năng đánh tiếp cận đi, chứ 5doc nó đặt bẫy từ xa ko dính đc, với cả ko tự động đánh miếu đá + gate đá trong bách độc xâm nhập. thường xuyên tự động ra xa đánh nga noãn mặc dù mình đã để bán kính rất thấp, và theo sau rất thấp. bản 1.12 thì ko thấy lỗi này