Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. zero131
    Auto TNGH đã thu phí chưa vậy? mình chẳng thấy hướng dẫn chi tiết sử dụng nạp tiền hay thủ tục như thế nào cả?

2. datada
    Thế tức là chưa thu tiền bạn ạ

3. ngocanh613
    AUTO khá tiện dùng. Tuy nhiên đây là ý kiến riêng của mỉnh cũng như là chút góp ý để hỗ trợ các bạn phát triển auto thêm.
    Lên tạo thành 2 bản Free và có tính phí. Nhằm có thêm kinh phí để phát trển auto cho các bạn.

4. ngodanghao
    có 1 ý kiến thế này : mình sài auto 2 acc fai bật 2 bảng auto vậy ad có thể làm 1 auto có thể dùng cho nhiều nhân vật như của võ lâm hay tlbb thi tốt ! nếu được thi thanks trước

5. datada
    Ko đc bạn ạ :)

6. thanhlongbohat
    Minh` cũng sài auto và mình chơi Nm .minh thấy khi bật chức năng theo sau thì nhân vật theo sau nhưng nó cứ dùng killl bừa.. cứ countdown là lại dùng .. nhiều khi không đánh trúng quái :) trên đây là ý kiến của minh`

7. datada
    Bạn làm đúng hướng dẫn nhé

8. toicodon1990
    Cho mình hỏi bản 1.16 ko có virut sao bản 1.18 lại có vậy.

9. zero131
    Khi sử dụng tính năng về thành mua lại máu và mana thì phù về Phúc Châu chỉ mua mana mà không mua máu, trò chơi báo " Không thể sử dụng tính năng NPC này".

10. saigon189
    Clone nhiều nên làm Q bang rất nản, bạn có thể thêm chức năng làm Q điều tra phá án ko ? Đỡ mất công clone bị kick bang phải cày lại cống hiến

11. subasa1
    Xin cho thêm chức năng làm nhiệm vụ Mật Thám của Bang. Thanks Admin trước nhé!!!

12. zero131
    Nhiệm vụ Thiên Hạ Vô Ưu lấy củi lúc chạy về toàn chạy qua cổng, có thể làm cho nhân vật chạy vào dịch trạm rồi phù về thì đỡ phải chạy xa rất mất thời gian. Thân!

13. datada
    Cái này từ từ mình update

14. tuanttvx
    Bạn có thể thêm auto 30 phút gọi pet1 sau 30 phút lại gọi pet 2 k. vì mình train bán đồ,khi pet het hoạt thì k bán được đồ.phải tự mình đổi sang pet 2

15. troixinhong
    mình nghĩ bạn nên cho thêm mục nhân vật bị đánh đền mức máu cho phép thì dùng khinh công nhảy ra trốn buff cho đến khi lượng máu lớn hơn máu cho phép, để đi phó bản không bị chết do lắm trạng thái khống chế của boss, đc không bạn

16. ngodanghao
    cái này cần hơn nè : thêm chức năng ưu tiên đánh boss chứ ko trong phụ bản boss nó thả con con auto toàn đánh con con bỏ boss o à

17. hamap882000
    Re: Báo lỗi bot

- Hơi ngoài lề chút, mình thấy có giá thu phí là 60k/1 tháng/3acc. Vậy mình mua 4 acc thì giá bao nhiêu. Về giá cả admin nên cập nhật cho dễ hiểu.
    - Không biết có bạn nào chạy Q HH khi đánh quái xong k tự lên ngựa không nhỉ !

18. smaller
    Mình thấy từ bản 1.18 thêm phím f5 để bật tắt auto khá là phiền . vì làm việc mình thường xuyên phải dùng phím đó chạy chồng lên auto thường bị dừng giữa chừng . tất nhiên có người khôg dùng nhưng theo mình chuyển phím đó đi thì hơn . thành ctr + f5 hoặc - cho thêm 1 cái " tick " có dùng phím tắt hay không dùng phím tắt để tắt bật auto . tks unibot .

19. saodoinoi
    Re: Báo lỗi bot

Theo mình cái thu phí tính theo acc thì tốt hơn,có ng chơi 1 acc, ng choi 2 acc đâu phải ai cũng chơi 3 acc 1 lúc đâu

20. saigon189
    Giá Auto :
    60.000 đồng/1 máy/1 tháng thì tốt hơn .
    - Nếu ai auto để clone làm HH thì 3 ac giá quá đắt . 3 ac 1 tháng chạy tầm 90 vàng = 180k , trừ tiền điện tiền auto, công treo. Chả dư được bao nhiu.
    - Dùng để train thì auto ngoài không hơn được auto ingame ( đánh chậm hơn ), auto ingame lại miễn phí 200 phút 1 ngày (vừa đủ train), auto ngoài có thể cắm train cường hóa cả ngày được .
    - Treo THVU thì 2 tiếng khoảng 5v khóa cũng chỉ tầm 1v không khóa.
    Mình chỉ dùng 3 chức năng này nên chỉ có thể nhận xét được đến đó thôi.