lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot Silkroad Private' bắt đầu bởi cancaiten11, 2/11/16.

1. cancaiten11 New Member

hiện mình đang dung unibot sro private cũng khá lâu rồi. trước giờ vẫn mượt mà it lỗi.riêng 2 ngày nay mình log bot vào train được hoang 5>7 phút là nhân vận ko đánh nữa mà đứng yên (ko phải lag nhe) xong 2>3 phút sau lại tự đánh tiếp. minh ko biết là lỗi gì. mình thư del bot xong dow lại vài lần mà vẫn ko dc. cần dc giúp đỡ

Tags:
  2. Comments

3. duon191293
    uppppppppppp.. mình cũng bị lỗi này . bực mình thật. cứ đánh xong lại dừng xong bot bi disconect unibot has stopping working gì gì đó. bận đi làm chứ có thời gian ngồi canh mãi đâu. admin xem lại lỗi giùm cái

4. mrtuxuong
    bạn qua tab luyện công tích vào ô đánh quái tàng hình xem bot đánh đã mượt chưa

5. cancaiten11
    chuẩn rồi ad. click mod tàng hình thì bot đã chịu đánh ( nhưng bot vẫn ko nhận quái Hiển Thị Mục Tiêu Không Hợp lệ cho đến khi bị con mod tàng hình đó tấn công thì bot mới chịu nhận lệnh đánh quái nhe ad) vấn đề này ad nên nghiên cứu lại. cứ mỗi lần gặp quái tàng hình thì bot mất 5>6 giây đợi mod tấn công rồi bót mới ra skill) thân....

6. hoanggiang01
    tui cung bi loi nay ne ad khac phuc sao gio lick vo danh bot tàn hình lun roi

7. hoanggiang01
    ai bit cach khắc phuc chua chỉ với

8. mrtuxuong
    vậy các bạn thử cách load lại data bot xem vào C:\Unibot.net\Unique Bot SRO Private\Data => xóa hết 5 file text rồi tạo cấu hình mới load lại data