Lỗi mục nạp lại kỹ năng khi lên lv

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi batuanlc, 5/4/15.

1. batuanlc Thành viên

Mới gia hạn cho bot xong vào bot nạp lại kỹ năng vì em nó mới lên lv thì chả thấy các kỹ năng mới up đâu cả. Ra rồi vào lại cũng thế, xóa hết bot cài lại từ đầu vẫn thế

Tags:
  2. Comments

3. mrtuxuong
    có thể bạn bị lỗi font thử cách này viewtopic.php?f=16&t=90 làm xong là no sẽ bắt rs máy xong thử lại bot

4. batuanlc
    Thử rồi mà ko được, hôm qua vẫn bot bình thường mà mới gia hạn bot xong là bị. Còn cách nào khác không ban

5. mrtuxuong
    bạn nạp ngày cho bot thì ko thể có chuyện bị thế được 2 cái đó đâu liên quan nhau.
    - Cách cuối bạn remove bot và xóa foder Unibot.net ở ổ C:\ => rs lại pc rồi cài lại

6. batuanlc
    Vẫn ko đc bạn ơi, thank bạn đã trả lời

7. batuanlc
    Chán chán không ai giải quyết dc sao. Lên 112 rồi mà chỉ có duy nhất một buff lv110 còn lại các kỹ năng khác chỉ từ 100 đổ xuống

8. mrtuxuong
    vậy là bạn báo nhầm box rồi đấy, vì cái này là lỗi skill mà chỉ thường bị ở private do 1 số sro map cao data bot ko hỗ trợ nên khi bạn up skill lv cao từ 120 trở lên bot sẽ ko nhận được.

- ở đây có data bạn thử 2 cái data cuối http://unibot.net/phangiai/ dowload giải nén theo C:\Unibot.net\Unique Bot SRO Private\Data ,còn nếu bạn muốn về data mặc định thì remove bot cài lại.

9. batuanlc
    Mình nói rõ hơn là trước khi bot lỗi mình đã lên lv110 111 và up max kỹ năng bot vẫn chạy bình thường và mình vẫn dùng VDC 3JOB. Hôm sau vào chơi mình up max lv 112 trong bot đã nạp lại kỹ năng nhưng khi bot thì bị văng ra ngoài. Từ lúc đó tới giờ vẫn không thấy các kỹ năng cấp 112 và cả cấp 110 và 111 mặc dù trước bot vẫn chạy được. Và mình có dùng cái Unique Bot SRO Private đâu mà lỗi dc

10. batuanlc
    chán vãi mua bot cả tuần rồi mà ko chơi được ko ai giải quyết dc à

11. eunomia
    Chào bạn!
    Chung tôi sẽ fix lại sau khi VDC update lên 100 ở server 3 JOB

12. thanhleo
    unibot không nạp lại skill mới khi úp lv. gm giúp mình với