Link download Auto TNGH Alpha test

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi datada, 1/11/15.

1. datada Development TNGH

Những thay đổi:

+ Fix hoạt lực=0 hoặc train trong tab Lập lịch: chạy đc lên địa cung
    + Fix lỗi cường hóa VK bạch ngân, hoàng kim
    + Fix 1 số lỗi về quyết
    + Fix phụ bản 80

+ Update các lựa chọn khi bị chết (tab Hồi phục)
    + Update hoạt động Phi long lệnh (tab Lập lịch, chỉ đội trưởng mới đánh dấu, các acc khác theo sau)
    + Update phụ bản 55, 74, 77
    + Update 2 pet sửa đồ: Tùng thử bảo bảo và Di hầu

Chỉnh sửa cuối: 15/1/16
    Tags:
  2. Comments

3. cafe390
    Ad fix lỗi ko nhận tọa độ map Bình Lượng.
    Mình hỏi thêm là bản 1.3.0 này có chạy trên Win 10 đc ko ?

4. datada
    Bạn cứ chạy thử xem vì bên mình ko có win 10 để test :D

5. datada
    Up bản Auto TNGH 1.3.1 test

6. Khoa NguyenMinh
    Mình bị lỗi khi log 2 acc Đường Môn sử dụng skill Quyết. Lúc đầu sử dụng bình thường, khi nhảy các tầng trong phụ bản 9 tầng xảy ra trường hợp lỗi Cự ly quá xa. Mặc dù có fix lỗi như trên vẫn bị, cho nhân vật lại gần mobs nó vẫn báo và không đánh. Bỏ đánh dấu vào ô Quyết lại đánh bình thường. BQT có thể kiểm tra và fix lỗi xem nhé.

7. datada
    Chào bạn, lúc sử dụng bình thường là ở map khác hay vẫn trong 9 tầng?

8. Khoa NguyenMinh
    2 acc Đường Môn đó chủ yếu chạy trong phụ bản 9 tầng

9. quant1994
    Bao loi:
    + pb 80 tang 1 sau khi danh xog nhan vat khong the len tang 2 vi diem den cua nhan vat la cai coc go^~ nen khi dung qua xa khong the dah duoc coc go va lam cho nhan vat nhan vat dung yen khong the len tang 2( khac phuc thi tui phai click chuot vao 1 diem gan coc go thi auto moi danh va tiep tuc len tang 2 ). Cac nhan vat theo sau khong the len toi cong tang 2 vi key di wa nhanh nen cac nhan vat theo sau bi ket o nhung cuc da khong the len cong tang 2. Chuc nang theo sau va danh theo hoat duoc 1 luc thi bi dung ( xuat hien diem den ko chinh xac'), bo dah theo thi cac nhan vat danh binh thuong. Khi xong phu ban cac nhan vat theo sau khong tu ra phu ban mac du co check theo sau key.
    + pb Minh Quan Tien Lenh nv theo sau va danh theo duoc mot luc thi chay ve diem giua map cua Binh Luong or Am SOn ( diem do khong nam trong phu ban lam cho nhan vat cu chay lui chay toi ko danh quai').

datada thích bài này.
  10. ofnols
    lỗi pet ko tự động sửa trang bị độ bền thấp, ko tự động buff delay

datada thích bài này.
  11. datada
    Up bản mới