unibot không đánh boss phi thái và quái điều...

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot Silkroad Private' bắt đầu bởi tranthuan1, 26/8/12.

1. tranthuan1 Thành viên

tình hình là em đang chơi bên AH2. dạo này GM đang thả rất nhiều boss phi thái, quái điểu, isis ... nhưng khi em 2 log acc win của mình thì chỉ có một acc đánh còn acc còn lại nó lại không đánh cứ đứng im. sau khi giết được 1 con thì acc còn lại cũng không đánh luôn. mặc dù toạ độ 50, em đóng dấu vào tất cả danh mục quái cần đánh... ko bit làm thế nào nữa căng mắt ra ngồi bot = tay. nói chung nó chập chờn con đánh con không có khi đang đánh bằng tay thi tự dưng nó lại hoạt động nhưng chỉ được con boss đó thôi. mong BQT chỉ em cách khắc phục lỗi này với. mong được sớm có hồi đáp .!!! , thanks BQT

Tags:
  2. Comments

3. watermelon
    Mặc định của bot là không ks quái.Nếu săn boss theo pt thì cậu add chức năng bảo vệ thành viên giữa các nhân vật trong pt nhé

4. tranthuan1
    ok test thành công rồi a ah. thanks anh !

5. phuchai
    Cho mình hỏi: bây giờ vẫn bị lỗi không đánh boss cùng thành viên trong nhóm, mà mình tìm hoài không thấy cái chức năng "Bảo vệ thành viên trong nhóm" đâu hết. Thỉnh thoảng vẫn đánh được boss, nhưng được 1 con, con sau lại đứng im.
    Xin vui lòng hướng dẫn.
    Xin cảm ơn!

6. vclgame
    cai chuc nang bao ve thnah vien la cua ben vrso nhe unibot co eo dau ma AD bao App vao vcl AD