xin được hướng dẩn cụ thể về Bot private khi chết ko tự hồi sinh và lên bãi

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot Silkroad Private' bắt đầu bởi nguyenquoc, 11/9/17.

1. nguyenquoc Thành viên

như trên mình có chơi sv Sro2017
    vì mới chơi cũng tự tìm hiểu bot .. vấn đề tự hồi sinh mình chỉnh thế nào củng k dc. admin có thấy thì giải thích giúp mình

Tags:
  2. Comments

3. kjnhthe0501
    bảng bảo vệ .. tích ( khi bị chết ) ( về thành ) .... bỏ trống tự chấp nhận hồi sinh >>>> bảng tự mua đồ .. tích tất cả các ô bên trái ..... giảm tất cả các con số về ( = 0 tránh mua tốn gold ) ... chạy ra bãi chỗ muốn fam ( dùng bùa dịch chuyện về thành ) .... xong xuôi ,, thì DCN ra bãi tháo máu ra . bật bot .. chờ cho nhân vật chết . nó sẽ về thành .. khi vê thành xong nó sẽ chạy quanh thành để ghé các shop ..... xong xuôi nó sẽ tự DCN ra bãi .( bot có thể ko nhận dc ID của item DCN sv do ) vì vậy phải test ... bảng nhặt đồ >>> hòm đồ người kéo và tìm . xem trong bot nó có hiện tên ( bùa dịch chuyển phản hồi EVENt { cái này GM cho } ) ( bùa dịch chuyển phản hồi mall { cái này mua shop f10 ) .. nếu cái của GM sai ID thì thử mua cái trong shop .( chuyển cái sai ID vào chỗ khác trước nha )... nếu Ok hêt thì đi ngủ ...

cái này không ai chỉ mình cả mình mò ra đó . dù có sai cũng đừng chữi tui nhé ..